Mchumba ananichanganya.


Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
hiyo tabia inakera lakini kwakuwa ulishampa ni mali yake. By z way kwanini wewe husitumie hicho kitochi?
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
We labda unasababu nyingine kwani yeye hataki kutumia mtandao? tumia kitochi chako mwenyewe.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,371
Likes
1,336
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,371 1,336 280
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
Love is the ultimate outlaw. It just won't adhere to any
rules. The most any of us can do is sign on as its accomplice.
Instead of vowing to honor and obey, maybe we should swear to
aid and abet.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Huyo ni sistaduu. Halafu simu tatu za nini? Itafika wakati atakuumbua kutokana na maisha hayo ya kufikirika unayompa. Anapanda daladala? Jaribu kumrudisha katika maisha halisi. Ikishindikana fikiria tena upya kabla mwaka kesho haijafika
 
H

hardtalk

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
15
Likes
1
Points
0
H

hardtalk

Member
Joined Nov 21, 2010
15 1 0
Kaka huyo ndo walewale wa Chako Chenu na chake ni Chake.Think twice bro.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
anafaa sana,...
ila mkioana andaa gari tatu,..na siku ikiishiwa sahau kama kuna mtu uli mnunulia gari so utaanza 1,2,1,2!

Natania tu mjomba,ila ni hali ya ubinadamu tu!
Labda alikuwa anatumia pia kwa ajili ya internet so ulivotaka kuchukua akaona uta mnyima raha zake.

Lakini pia,inawezekana hukumwambia kwa nini unataka yenye internet yawezekana angekwambia nae anashida nayo.

Kiukweli,mambo ya facebook yame addict wengi sana,,....kuna mtu akikosa facebook au jf kama mimi siku haijaenda vizuri so usimlaumu na hicho sio kigezo cha kusema kuwa hakupendi ,...don't dauti her kwa kitu kidogo kama hiko
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
Get out of life capsule! be yourself
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
love is jealousy
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Mtoto wa kike atembee na Nokia ya tochi ? hapa mjini ? we ulimpandisha mlima muache hukohuko juu tochi kaa nayo wewe ukitafuta nyingine. Hujasema kama anazo simu zote 3 ulizonunua au ni kwa muda tofauti?
 
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
nAHISI ATAKSUMBUA SANA MKUU. FANYA UTAFIFI ZAIDI JUU YA HII INDIKETA
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,593
Likes
37,036
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,593 37,036 280
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
Unadhani anakupenda....umemnunulia simu tatu.....simu uliyonunua unalazimika KUIAZIMA.............

Bora umekiri kuwa UNADHANI anakupenda. Fanya hivi. Chukua simu zako tatu, mchape vibao vitatu then mtimue. Huna MCHUMBA hapo.
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,205
Likes
279
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,205 279 180
doh!!wee mwenyewee umemzoesha,ulimpa wenyewe cm ya nokia then utake kuchukuaa,umepe ya touch,wee tembea na hiyo ya touch:embarrassed:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Sisi nduguzo tutanyimwa chakula mpaka tukome.
uchoyo na ubinafsi ni tabia mbaya sana
Waheshimiwa,naomba mawazo yenu ktk hili.nina mchumba rasmi tangu mwaka 2008.nampenda na nadhani ananipenda pia.tunakusudia kuoana mwaka kesho.ila amenifanyia kitu ambacho natafakari nashindwa kupata jb.
Nimemnunulia simu tatu nzuri.sasa imetokea nikapoteza simu yangu, na kulazimika kuazima yake kwa muda.nilihitaji cm yenye internet,so nikamtafutia nokia ya tochi toleo jipya.ajabu alininyima hiyo cm na akakataa katakata kupokea kwa muda hiyo tochi.
Kitu hiki kimeniumiza na kunikera sana.nampenda bado.tafakari yangu ni ikiwa tabia hiyo haiwezi kuwa na madhara yoyote,mfano akiwa mke wangu? Mchango wenu wadau
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Unadhani anakupenda....umemnunulia simu tatu.....simu uliyonunua unalazimika KUIAZIMA.............

Bora umekiri kuwa UNADHANI anakupenda. Fanya hivi. Chukua simu zako tatu, mchape vibao vitatu then mtimue. Huna MCHUMBA hapo.
we asprin ndo ushauri gani huo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,593
Likes
37,036
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,593 37,036 280
we asprin ndo ushauri gani huo?
Kama mchumba anampelekesha kwa mtindo huu, akimpandisha cheo akawa mke, huyu jamaa yetu si atakuwa MAMA WA NYUMBANI?
 
U

Upanga

Senior Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
146
Likes
26
Points
45
U

Upanga

Senior Member
Joined Jun 18, 2007
146 26 45
Kaka hilo ni Tatizo lakini kwa kuwa mapenzi ni upofu nakushauri zuia huo upofu
 

Forum statistics

Threads 1,235,748
Members 474,742
Posts 29,233,696