Mchumba anakuambia anakupenda sana ndio maana.....

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,317
2,000
Eti wana mmu,hili limekaaje ?

Kijana katika harakati zake za kutafuta jiko ama ubavu wake wa kushoto,anajikuta amepata sehemu ambapo karibu vigezo vyote mtoto wa kike anavyo.

Wakiwa wanaendelea kupanga na kupangua baadhi ya mambo kuelekea ktk ndoa.

Kijana anaanza kuambiwa na mchumba kuwa.... mie nakupenda sana ndio maana nimewakataa wachumba wengi sana,miongoni mwao ni yule tajiri, na jana tu alikuja nyumbani na gari akaniomba tukakae hotel fulani,tulienda akaniambia kuwa anataka anioe mie nikakataa nilimwambia ninae mchumba ambae ni wewe.

Mwingine ni John yeye nae ananitaka hata hii gari niliyonayo ni yeye alinipa kama zawadi tu,nae pia huwa ananitongoza lakini mie simtaki nakutaka wewe.

Wapo wanaume wengi wenye hela zao wananitaka kunioa.

Na kuna kuna mwingine anaitwa...aliwahi kuniita kwake eti alikuwa na shida muhimu,nilipofika kwake akaniambia anataka anioe mie nikakataa akaamua kunibaka.

Unamfahamu yule jirani yetu mwenye duka??! Yule nae aliwahi kunibaka na kunitoa usichana wangu hii ni baada ya kumkataa.

Kama wewe ndo huyo kijana utafanya nini?
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,505
2,000
kwa mimi baada ya hapo naomba nami niitoe bikra ya tingho!
Unaonaje hapo mdau...si ngoma droo?
 

MKINGI

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
357
0
Mie yashanikuta hzo habari za kua flani ananitaka mara ooh watu wenye pesa wananitaka..aliponambia hvyo nikamuacha papo hapo..ili akaolewe na hao wenye pesa na magari......
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,159
2,000
Kweli wewe ni slave wa mapenzi. Bado uko na huyo changudoa?? Jamani mkizaa watoto au kuchagua ID muwe makini. Mtu anamwita mtoto Shida, Tatizo, vumilia n.k. Mwishowe wanaishi maisha hayo hayo.
 

sawabho

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
5,300
2,000
Hakuna "Mke Mtarajiwa" anayekupenda na mwenye akili timamu anayeweza kukwambia maneno kama hayo, labda awe ameathirika kisaikolojia na hivyo vitendo vya kubakwa kila wakati. Vinginevyo, hayo maneno yana maana ya "wewe siyo type yangu".
 

theki

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,724
1,195
Hapa sasa naona lazima ni script za bongo movie umeziiba ukatuletea huku,hizi peleka kule kwenye comedy.
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,317
2,000
Jamii ndo hii hii, kila binaadamu anayo mapungufu yake,wengi huficha mapungufu yao na yanapo jitokeza kwa kasi hutafsiliwa kama wehu ama wanatatizo la kisaikorijia. Nilicho jifunza ni kwamba inawezekana mwanamke anatabia mbaya that why anamuandaa mwenzie kwa kumpa ukweli iliasije shangaa huko mbele ya safari.lakini pia inaweza ikawa ni mbinu ya mdada kumpa vitisho mume iliasijisahau na kujiona yupo pekeyake na kumfanya mume achapulishe mambo
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
Huyo hata hauhitaji ushauri, hamtofika mbali maana hadi kumleta JF inaonekananashakuboa tyr
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,348
2,000
kwani ulikuwa unajifunza kuandika scripts au vipi maana kwa hali hii hata sanaa huiwezi kalime matikiti
 

Travis samwel

JF-Expert Member
Apr 25, 2013
216
0
hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!! Yamenikuta saaaaana hayo aiseee naona ndo gia zao ili ujue kuwa anapendwa sana na watu weny nazo na lengo lake anakutia hamasa ili umuweke ndan faster
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom