Mchuano mkali kati ya Majinja na Saibaba Sumbawanga - Dar

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
Ninatokea Mbeya, Haya magari yanakimbizwa Na yanashindana. Polisi njiani wanaangalia tu mtanange huu wakifurahia, Abiria wanamhamasisha dereva achochee Kuni.
Nimemuonya dereva, Basi Zima wamenijia juu, eti nikitaka Maslow motion nipande treni, sina jinsi, Wana JamiiForums naombeni namba za Sumatra
Pole mkuu!
Enzi za kamanda Mpinga zimepitwa na wakati.
Sumatra wajitahidi kuwalazimisha madereva kuendesha kwa weledi.

Mungu awalinde mfike salama.
 

skfull

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
2,597
2,000
Ninatokea Mbeya, Haya magari yanakimbizwa Na yanashindana. Polisi njiani wanaangalia tu mtanange huu wakifurahia, Abiria wanamhamasisha dereva achochee Kuni.
Nimemuonya dereva, Basi Zima wamenijia juu, eti nikitaka Maslow motion nipande treni, sina jinsi, Wana JamiiForums naombeni namba za Sumatra
Jiongeze, kama ingelikuwa wewe Dereva, piga mahesabu kutoka sumbawanga to Dar kuna Km ngapi gawanya kwa mwendo wa km 40-6 kwa saa utatumia masaa mangapi? Na ukiwa kama Dereva utakuwa kwenye hali gani kiafya. Acha ushabiki wa ajabu namba za Sumatra kachukulie kituo cha polisi
 

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Jul 13, 2016
1,659
2,000
Jiongeze, kama ingelikuwa wewe Dereva, piga mahesabu kutoka sumbawanga to Dar kuna Km ngapi gawanya kwa mwendo wa km 40-6 kwa saa utatumia masaa mangapi? Na ukiwa kama Dereva utakuwa kwenye hali gani kiafya. Acha ushabiki wa ajabu namba za Sumatra kachukulie kituo cha polisi
Pia wee mrongo sana,sai baba zimechoka
 

Sueky

JF-Expert Member
Nov 23, 2017
320
250
Duh..umenikumbusha Marehemu Rushanga wa Geita mmilki wa mabasi .
Huyu mzee alikuwa anapenda mchuano si kawaida.
Bahati mbaya aliuwawa na basi lake.
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
6,009
2,000
Ninatokea Mbeya, Haya magari yanakimbizwa Na yanashindana. Polisi njiani wanaangalia tu mtanange huu wakifurahia, Abiria wanamhamasisha dereva achochee Kuni.
Nimemuonya dereva, Basi Zima wamenijia juu, eti nikitaka Maslow motion nipande treni, sina jinsi, Wana JamiiForums naombeni namba za Sumatra
Angalia hapo mbele kwa driver zitakuwa zimeanzia na 08..kama sijakosea
 

Mr. Bigman

JF-Expert Member
May 7, 2011
2,563
2,000
Ninatokea Mbeya, Haya magari yanakimbizwa Na yanashindana. Polisi njiani wanaangalia tu mtanange huu wakifurahia, Abiria wanamhamasisha dereva achochee Kuni.
Nimemuonya dereva, Basi Zima wamenijia juu, eti nikitaka Maslow motion nipande treni, sina jinsi, Wana JamiiForums naombeni namba za Sumatra
Dah! Ina maana Bujibuji Ndio tunkukosa. Inna lillahi Wa Inna illahi rajiuni. RIP
 

mtoto wa mjin

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
586
1,000
majinja wahun tuu.. tena hawajali mteja.. wanalazimisha safar ucku wa manane.. na wameweka mashart ya kihun kwenye ticket zao.. mabas yao hata sehem za kucharge cm hakuna..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom