Mchina Anasubiri Msosi kwa Mama Ntilie, kaazi kweli kweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina Anasubiri Msosi kwa Mama Ntilie, kaazi kweli kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 29, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Na yeye ni mtu tu kama wengine.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 4,024
    Trophy Points: 280
    Tena wachina mbona hawana hizo kabisa kwenda hoteli za maana kula wala hawana muda huo wakiona cheap na watu wanaenda na yeye anaenda kumbuka hao ni wajamaa wa asili kabisa sio sisi tuko nusu ujamaa nusu ubepari na ubwanyenye
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    sioni cha ajabu cha kuwafanya hawa watu nyuma yya picha kumshangaa huyu jamaa
     
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,658
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    mama ntilie wengine ni nyoko mzee kwa mapishi,hoteli zenyewe kapuni
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mchina haishi maisha ya kuigiza hata siku moja
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    ajakidhi vigezo! kwa mama ntilie na maji ya klm bana! nime mdisqualify huyo, ila wapo wale wachina wengine matata sana ndo wanayaweza, huyu mchina sharo
     
Loading...