Mchezo wa soka la vilabu wahamia Tzn,AS VITA yalala 2-0 kwa Simba Sports Club,Gormahia kesho mtachomoka?


ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
1,854
Likes
1,227
Points
280
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
1,854 1,227 280
Simba ya Tzn imeichapa AS VITA ya DRC Congo 2-1 katika mtanange wa kusisimua na Soka maridadi
Vita wameonja ukali wa makucha ya Simba na kutinga hatua ya robo fainali kuiwakilisha nchi na Kanda nzima ya EAC
Tafadhar kesho Gormahia msitie aibu EAC,heko Simba na Soka la Tzn
 
Mtu fulani

Mtu fulani

Senior Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
182
Likes
209
Points
60
Mtu fulani

Mtu fulani

Senior Member
Joined Oct 4, 2018
182 209 60
Simba ya Tzn imeichapa AS VITA ya DRC Congo 2-0 katika mtanange uliokua was kusisimua
Vita wameonja makucha ya Simba na kutinga hatua ya robo fainali kuiwakolisha nchi na Kanda nzima ya EAC
Tafadhar kesho Gormahia msitie aibu EAC,heko Simba na Soka la Tzn
2-1

kote hakufai
 
Gwizzy

Gwizzy

Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
92
Likes
102
Points
40
Gwizzy

Gwizzy

Member
Joined Nov 5, 2018
92 102 40
C
Simba ya Tzn imeichapa AS VITA ya DRC Congo 2-0 katika mtanange uliokua was kusisimua
Vita wameonja makucha ya Simba na kutinga hatua ya robo fainali kuiwakolisha nchi na Kanda nzima ya EAC
Tafadhar kesho Gormahia msitie aibu EAC,heko Simba na Soka la Tzn
Congratulations to Simba SC ... must say that was a huge effort !!!
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
1,854
Likes
1,227
Points
280
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
1,854 1,227 280
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,577
Likes
2,947
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,577 2,947 280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,722
Likes
11,151
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,722 11,151 280
Mfumo wa JF utakua umenizingua, nilitaka kusema jinsi mashabiki wa Simba wamekua ovyoo kwamba nimeona wanavyokejeli wa Yanga ilhali hawa hawa wa Yanga jana walikua wazalendo na kushabikia Simba.
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
426
Likes
169
Points
60
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
426 169 60
Gor wapo ligi ndogo, Simba tupo champions league tunaiwakilisha E.A. Tunaogela mapesa na wenzetu kina Mazembe View attachment 1047382

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa twende polepole! Simba SC kwa kuingia robo fainali wanapata USD650.000.00?! Au CAF wamekosea, that is about Tshs.1.5 billion au siyo!? Loo hiki kitita cha nguvu na cha kutia moyo! Halafu na TFF wanapatia hapo hapo! Kazi kweli kweli. All the best Simba SC, wakati tukisubiri hizo draws za robo fainali hapo 20th March 2019.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,577
Likes
2,947
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,577 2,947 280
Mfumo wa JF utakua umenizingua, nilitaka kusema jinsi mashabiki wa Simba wamekua ovyoo kwamba nimeona wanavyokejeli wa Yanga ilhali hawa hawa wa Yanga jana walikua wazalendo na kushabikia Simba.
Hamna lolote.. una tetea vyura wenzako . Jana nilikua uwanjani nilikaa jukwaa la Yanga, mliungana na wakongo mkaanza kukata mauno! Matokeo yake tukawajaza mimba.
20190316_185536-jpg.1047589


Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083