Mchezo wa SITTA, atafanyiwa LOWASSA

  • Thread starter Old Member (Retired)
  • Start date

O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
Wengi wenu mnakumbuka jinsi Samuel Sitta alivyopigwa chini na Chama Cha Mapinduzi katika kiti cha uspika kwa kigezo kwamba "huu ni wakati wa wanawake", CCM wakaamua kumpa kiti cha uspika Bibi Makinda na kumtupilia mbali Sitta.

Kutokana kwamba Lowasa amekuwa akipita huku na kule akipiga kampeni zake za chini kwa chini ili apate uraisi 2015 wakati huo huo wapinzani wake karibia wote wanaona hawana uwezo wa kushindana nae wamekuwa wakiandaa mbinu mpya ya kumuandaa Bibi mwingine ambaye ni Asha Rose Migiro. Bibi huyo aliyewahi kufanya kazi na UN na kuonyesha uwezo mdogo katika utendaji na kuliabisha taifa hivi juzi ameteuliwa kuwa mbunge na raisi kama moja ya mkakati ya kumdhohofisha Lowasa.

Siku si nyingi naamini mbibi huyu atateuliwa kuwa waziri na atazidi kuzunguka nchini ili kujiongezea umaarufu na kujitambulisha zaid kwa wananchi wa vijijini.

Swali: je? mwanamke huyu na watu waliyo nyuma yake wataweza kushindana Lowasa?
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,604
Likes
1,264
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,604 1,264 280
Wengi wenu mnakumbuka jinsi Samuel Sitta alivyopigwa chini na Chama Cha Mapinduzi katika kiti cha uspika kwa kigezo kwamba "huu ni wakati wa wanawake", CCM wakaamua kumpa kiti cha uspika Bibi Makinda na kumtupilia mbali Sitta.

Kutokana kwamba Lowasa amekuwa akipita huku na kule akipiga kampeni zake za chini kwa chini ili apate uraisi 2015 wakati huo huo wapinzani wake karibia wote wanaona hawana uwezo wa kushindana nae wamekuwa wakiandaa mbinu mpya ya kumuandaa Bibi mwingine ambaye ni Asha Rose Migiro. Bibi huyo aliyewahi kufanya kazi na UN na kuonyesha uwezo mdogo katika utendaji na kuliabisha taifa hivi juzi ameteuliwa kuwa mbunge na raisi kama moja ya mkakati ya kumdhohofisha Lowasa.

Siku si nyingi naamini mbibi huyu atateuliwa kuwa waziri na atazidi kuzunguka nchini ili kujiongezea umaarufu na kujitambulisha zaid kwa wananchi wa vijijini.

Swali: je? mwanamke huyu na watu waliyo nyuma yake wataweza kushindana Lowasa?
ikitokea kama inavyosemwa kweli nitaamini Ikulu yetu imeamia Frendcona pale magomeni kagera
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,370
Likes
4,233
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,370 4,233 280
Ole wao na hila yao hiyo,nawaheshimu wanawake wote,iwe wale wenye akili timamu na wale wenye ugojwa wa akili kwani bila mama nahsi dunia isingekuwapo. Siheshimu ujinga wowote utakaofanywa na chama changu CCM kutuletea mambo ya CHADEMA kwa zengwe lolote dhidi ya matakwa ya wanachama walio wengi. Sera hiyo ikomee Liberia na Malawi,TANZANIA NI AMERICA YA AFRICA.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,871
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,871 155 160
Wengi wenu mnakumbuka jinsi Samuel Sitta alivyopigwa chini na Chama Cha Mapinduzi katika kiti cha uspika kwa kigezo kwamba "huu ni wakati wa wanawake", CCM wakaamua kumpa kiti cha uspika Bibi Makinda na kumtupilia mbali Sitta.

Kutokana kwamba Lowasa amekuwa akipita huku na kule akipiga kampeni zake za chini kwa chini ili apate uraisi 2015 wakati huo huo wapinzani wake karibia wote wanaona hawana uwezo wa kushindana nae wamekuwa wakiandaa mbinu mpya ya kumuandaa Bibi mwingine ambaye ni Asha Rose Migiro. Bibi huyo aliyewahi kufanya kazi na UN na kuonyesha uwezo mdogo katika utendaji na kuliabisha taifa hivi juzi ameteuliwa kuwa mbunge na raisi kama moja ya mkakati ya kumdhohofisha Lowasa.

Siku si nyingi naamini mbibi huyu atateuliwa kuwa waziri na atazidi kuzunguka nchini ili kujiongezea umaarufu na kujitambulisha zaid kwa wananchi wa vijijini.

Swali: je? mwanamke huyu na watu waliyo nyuma yake wataweza kushindana Lowasa?
Lowasa sijui kawalisha nini hawa magamba mpaka hawaonei huruma nchi yao?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kwa viwango vya CCM LOWASA ATAONDOLEWA KWA UKASKAZINI WAKE AU UKRISTU WAKE HAKUNA LINGINE.
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
Ole wao na hila yao hiyo,nawaheshimu wanawake wote,iwe wale wenye akili timamu na wale wenye ugojwa wa akili kwani bila mama nahsi dunia isingekuwapo. Siheshimu ujinga wowote utakaofanywa na chama changu CCM kutuletea mambo ya CHADEMA kwa zengwe lolote dhidi ya matakwa ya wanachama walio wengi. Sera hiyo ikomee Liberia na Malawi,TANZANIA NI AMERICA YA AFRICA.
Unajua ulichokiandika?Hujitambui!!!
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
ktk ccm bora lowasa! Huyu mama wamemfukuza UN kiaina!
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
452
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 452 180
Watashindana nasi lakin hawatashinda,kama hamjui CCM ndo chama pekeee makin kilichopo bongo na wenyekiti wafata misingi mbali mbali,sa hv mwenyekiti lazma awe mkristu piga ua garagaza,Migiro asubur baada ya miaka kumi.ccm sio CDM achen ubwege nyie
Team El
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,328
Likes
15,861
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,328 15,861 280
Wengi wenu mnakumbuka jinsi Samuel Sitta alivyopigwa chini na Chama Cha Mapinduzi katika kiti cha uspika kwa kigezo kwamba "huu ni wakati wa wanawake", CCM wakaamua kumpa kiti cha uspika Bibi Makinda na kumtupilia mbali Sitta.

Kutokana kwamba Lowasa amekuwa akipita huku na kule akipiga kampeni zake za chini kwa chini ili apate uraisi 2015 wakati huo huo wapinzani wake karibia wote wanaona hawana uwezo wa kushindana nae wamekuwa wakiandaa mbinu mpya ya kumuandaa Bibi mwingine ambaye ni Asha Rose Migiro. Bibi huyo aliyewahi kufanya kazi na UN na kuonyesha uwezo mdogo katika utendaji na kuliabisha taifa hivi juzi ameteuliwa kuwa mbunge na raisi kama moja ya mkakati ya kumdhohofisha Lowasa.

Siku si nyingi naamini mbibi huyu atateuliwa kuwa waziri na atazidi kuzunguka nchini ili kujiongezea umaarufu na kujitambulisha zaid kwa wananchi wa vijijini.

Swali: je? mwanamke huyu na watu waliyo nyuma yake wataweza kushindana Lowasa?
na ndo utakuwa mwisho wa CCM.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
Lowasa hawezekaniki hivi hivi weakness yake ni kuumwa kwake tu ambako nami kumeanza kuntia mashaka. Jamaa sijui ana parkinsons au nini?
Halafu hasemi, lakini ukimcheki na ukikaa nae unaona kabisa nguvu hamna na anakua anachoka kama katoka lima maekari.
Otherwise huyu jamaa mimi nitampigie debe mbaya 2015. Ni mwenye chongo kati ya vipofu!
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
mawazo yako lakini unachukulia kama kweli kitu hicho kipo. ptyuuuuuuu!
 
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
207
Likes
2
Points
35
Age
35
T

tondoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
207 2 35
mamaaa!mama huyoo mamaa! mama huyooo! awamu hii ni zamu yetu wanawake, tumejaribu na tumeweza. ccm yoyote anayepinga ni mchawi. Lowassa ana nn nyie maburula.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Hayo nimawazo yako sidhani kama uko sahihi sana pengine unajaribu kuwa mtabili.
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,815
Likes
1,808
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,815 1,808 280
Ccm ni kama govi unazaliwa nalo lakini halina faida.watz tuliondoe vigo
 

Forum statistics

Threads 1,252,209
Members 482,043
Posts 29,800,539