Mchezaji Mamadou Sakho na Mkewe watinga Bunge la JMT, Dodoma

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,451
2,000
NYOTA wa Klabu ya Crystal Palace na timu ya Taifa ya Ufaransa, Mamadou Sakho na Mkewe Majda Sakho wamewasili Bungeni kwa ajili ya kujionea shughuli mbalimbali za Kibunge. Mamadou Sakho ni Balozi wa Hiari Utalii Tanzania.

Sakho Bungeni.png
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,547
2,000
Hv kwann ndugu yetu Sama Goal, hapewi heshima kama hii na yeye anatuwakilisha vyema huko ughaibuni???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom