Mchepuko wangu hapendi kupigwa mashine, hajapenda kuzaliwa mwanamke. Je, atakuwa na matatizo gani?

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
3,189
2,000
Waungwana nawasalimu sana

Ni miezi miwili imetimia tangu nikutane na huyu binti

Kiumri bado ni mdogo ana miaka 18 ,huyu binti baada ya kumtongoza kanikubalia tukaanza mahusiano rasmi

Siku ya kwanza kaja ghetto nikamgonga mtoto bado hajatumia K mnato sana na anaogopa sana dushelele nlimgonga kwa tabu ingawa baadae akawa amelainika so kaniachia papuchi vizuri tu

Nimemgonga Mara 3 na kesho namgonga tena ,ila katika story zetu demu ananiambia huwa anaogopa sana kugegedwa yani nikimwambia inshu ya kumgegeda anakosa raha sana

Lakini sometimes anaonekana anatamani dushelele

Siku moja kaniambia " baby yani naogopa sana kusex yani unaponiambiaga nisex huwa nakosa raha, yani nachukia sana kuzaliwa mwanamke ningekua na uwezo ningeomba kubadilishana na mtu awe mwanaume"

Nikamuuliza kwa nini akaniambia yani anaogopa tu kutiwa mashine lakini akija ghetto namchezea kidogo tu kalegea na kuanza kulilia mb.oo

Sasa kwa hali hii huyu demu atakua na matatizo gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

K-wire

JF-Expert Member
Dec 6, 2017
258
250
Pole Sana hapo kunatatizo kubwa tu ambalo huyo msichana bado hajakuambia Tena Ni issue kubwa tu. Itabidi ufanye kazi ya ziada ili akutobolee Siri hiyo. Kwa huakika kunakitu alifanyiwa akiwa mdogo either alibakwa au kina Jambo linalohusiana na Hilo ndio maana Kila ukisikia tu issue ya kusex anakosa raha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom