Mchekeshaji wa comedi kipindi cha star tv futuhi sharobaro wa kihaya acha kujichubua wewe ni mwanaume ujue

GODZILLA

JF-Expert Member
Dec 26, 2014
5,727
2,000
Watanzania wana majungu sana!

Nadhani hii pia inachangiwa na sera za ujamaa zilizoathiri vizazi vyote mpaka cha sasa kwa kudhani kwamba kila mtu yupo chini ya udhibiti wa jamii.

Mnapata wapi muda wa kujadili anachopaka mtu usoni?

Mnashupalia kabisa? is that really a big deal?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom