Mchekeshaji wa comedi kipindi cha star tv futuhi sharobaro wa kihaya acha kujichubua wewe ni mwanaume ujue

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,615
2,000
Huyu ni mchekesha wa comedi kipindi kinachorushwa na star tv saa tatu na nusu usiku siku ya alhamisi kipindi kinachoitwa " futuhi"mtangazaji anaeitwa sharobaro wa kihaya ameanza kujichubua.

Mwanzoni nilidhani ni weupe wake au ni scrub labda inamfanya hivyo lakini jana kwenye kipindi hicho kabadilika sana ukimwangalia shingoni na kwa nyuma ya shingo usoni na mikononi hasa kwenye vidole kabadilika sana hadi kashaanza kuwa na mabaka mabaka ,kumbe anavyojiita sharobaro ni kweli anataka kubadilika mi nilidhani ni a.k.a tuu anatumia .

Ushauri ;bora uendelee kubaki na rangi yako kama ni nyota itakuwakia tuu wewe ni mwanaume kubali rangi yako kama brother k.mbona maisha bado yapo na yataendelea tuu.
Au kama umeona kujichubua ndo utaonekana my brother unapotea badilika.
Screenshot_2019-12-20-14-05-37.jpeg
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
177,034
2,000
Kaiva hadi kaumuka..
Huyu ni mchekesha wa comedi kipindi kinachorushwa na star tv saa tatu na nusu usiku siku ya alhamisi kipindi kinachoitwa " futuhi"mtangazaji anaeitwa sharobaro wa kihaya ameanza kujichubua.

Mwanzoni nilidhani ni weupe wake au ni scrub labda inamfanya hivyo lakini jana kwenye kipindi hicho kabadilika sana ukimwangalia shingoni na kwa nyuma ya shingo usoni na mikononi hasa kwenye vidole kabadilika sana hadi kashaanza kuwa na mabaka mabaka ,kumbe anavyojiita sharobaro ni kweli anataka kubadilika mi nilidhani ni a.k.a tuu anatumia .

Ushauri ;bora uendelee kubaki na rangi yako kama ni nyota itakuwakia tuu wewe ni mwanaume kubali rangi yako kama brother k.mbona maisha bado yapo na yataendelea tuu.
Au kama umeona kujichubua ndo utaonekana my brother unapotea badilika. View attachment 1298133

Jr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom