Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchango wako unahitajika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Apr 7, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,215
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Leo nimejitahidi ingawa kwa taabu sana kusikiliza Redio Iman. Yapo niliyojifunza na yapo niliyoyapotezea.
    Kimsingi ndugu zetu wanaanzisha TV yao na gazeti lao (TV Iman & Gazeti Iman)
    Hawana msaada toka kwa mzungu wala Mwarabu, ni wewe Mtanzania utakayefanikisha hilo.
    Sasa, ukiwa kama Mtanzania Mzalendo, unaombwa mchango wako wa fedha ili kufanikisha uanzishwaji wa VYOMBO HIVYO MUHIMU kwa maendeleo ya taifa letu.

    Wabilah TAWFIQ
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mungu atajaalia, vyombo vitapatikana
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,734
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Huu mchango uje vipi, nani unapokea, inawezekana mchangiaji akaleta vyombo badala ya pesa au ni pesa pekee:A S-key:
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,215
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Mchango wa HALI na MALI mkuu, unauwasilisha ziliko ofisi za mawakala wao. Kwa Dar esalaam ulizia pale Alharamain
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,734
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mh! nahisi wengi watajali zaidi hapo, nnapajua hapo Alharamain, thx kwa taarifa
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,215
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Ukitoa fedha usisahau kudai stakabadhi
     
Loading...