Mchango wa Babu Seya na Papii Kocha


Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Napenda kusema , kume kuwa na tuhuma nyingi , dhidi ya uendeshaji wa kesi inayo mtuhumu babu Seya na mwanawe kuwa hakukuwa na uangalizi mzuri kwnye ushahidi ,kitu ambacho kimepelekea wako kukataliwa rufani yao.
Nimetoka kuangalia blog moja na imeoneysha ile barua ambayo Papii Kocha kamwandikia Mheshimiwa raisi ili aweze pata msamaha.

Kilicho nishangaza watu wengi wana toa maoni kwa kuweka hisia kuwa kijana kaonewa na baadhi ya tuhumu sinaelekezwa kwa Mkuu (habari za Mitaani) kua yeye ndio kasababisha wao kufungwa.

Kwa kwlei imenikera sana hizo tuuma kwa sababu ukisoma ile hukumu na kusoma ushahidi ulio tolewa unaonyesha uhatia wa huyu babu seya na mwanaye waziwazi na still bado watu wanatoa maoni kuwa ni wameonewa, sasa sijui hi ni kwasababu wao wanapiga mziki mzuri au ni kwa ushahidi upi.

Kwa wote walioguswa na hili , mbona kazi ni rahisi, kwanini msiungane wote mkafanya harambee mkachanga hayo mamillioni yenu na mka tafuta lawyer ambaye labda toka nje ya nchi kwa tasisi zinazo eleweka kwa ubbobeaji wa uchunguzi ili waweze review hii kesi? maana tume choshwa na hizi tuuma kila siku eti wameonewa na kumfanya raisi wetu ni mjinga na anahangaika na ujinga huu wakufunga watu na eti kulipizana kisasi . .Asante!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
hao wanolalalma huenda hata hawajazaa wanjua kunengua viuno tu na kumega watoto wa watu.

mwano afanyiwe ufirauni ule halafu useme apewe msamaha wa rais kisa mwanmuziki, au nani aliyewaroga watanzania kuwa jela haiwahusu wanamuziki? wamesahau mara hii kuwa sheria ni msumeno?

sio siri, mi ningefurahi kama wangenyongwa kabisa. bora dunia isiwe na muziki kuliko kuwa na wanamuziki mashetani................ule ufirauni haufikiriki!!!!!!!!!! bahati yao tanzania ina rais mpole................ ningekuwa mimi mbona mngekwisha wasahau zamani sana........................
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Wewe mtoa mada, I hate your signature!!
 
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
166
Likes
0
Points
33
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined Aug 12, 2009
166 0 33
Umaarufu wao isiwe hoja ya kuwatetea kwa unyama walioufanya.Tukumbuke hata MAUMBA miaka ya 80 alifungwa miaka saba(7) na ashukru sheria ya kifungo cha maisha kwa makosa hayo ilkuwa bado,vingenevyo nayeye angesotea maisha gerezani. Je haki iko wapi kwa hao watoto waliofanyiwa huo unyama?
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,258
Likes
4,610
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,258 4,610 280
Badili signature, hutakiwi hata kujadili mambo ya Tanzania, kama hauipendi!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
wewe mtoa mada, i hate your signature!!
tulio enda jando tulifundishwa kuwa mkataa kwao ni mtumwa.
Mwenzetu naye pia ni mtumwa wa fikra.
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
8
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 8 0
Mtoa mada mwenyewe signature yake inasema I HATE TANZANIA sasa unaitetea nini Tanzania yetu, Nenda katetee nchi unayoipenda achana na Nchi yetu.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Napenda kusema , kume kuwa na tuhuma nyingi , dhidi ya uendeshaji wa kesi inayo mtuhumu babu Seya na mwanawe kuwa hakukuwa na uangalizi mzuri kwnye ushahidi ,kitu ambacho kimepelekea wako kukataliwa rufani yao.
Nimetoka kuangalia blog moja na imeoneysha ile barua ambayo Papii Kocha kamwandikia Mheshimiwa raisi ili aweze pata msamaha.

Kilicho nishangaza watu wengi wana toa maoni kwa kuweka hisia kuwa kijana kaonewa na baadhi ya tuhumu sinaelekezwa kwa Mkuu (habari za Mitaani) kua yeye ndio kasababisha wao kufungwa.

Kwa kwlei imenikera sana hizo tuuma kwa sababu ukisoma ile hukumu na kusoma ushahidi ulio tolewa unaonyesha uhatia wa huyu babu seya na mwanaye waziwazi na still bado watu wanatoa maoni kuwa ni wameonewa, sasa sijui hi ni kwasababu wao wanapiga mziki mzuri au ni kwa ushahidi upi.

Kwa wote walioguswa na hili , mbona kazi ni rahisi, kwanini msiungane wote mkafanya harambee mkachanga hayo mamillioni yenu na mka tafuta lawyer ambaye labda toka nje ya nchi kwa tasisi zinazo eleweka kwa ubbobeaji wa uchunguzi ili waweze review hii kesi? maana tume choshwa na hizi tuuma kila siku eti wameonewa na kumfanya raisi wetu ni mjinga na anahangaika na ujinga huu wakufunga watu na eti kulipizana kisasi . .Asante!
sis watanzania ni wazuri sana kulalama, kwahiyo rest assured kwamba hakuna atakayeanzisha huo mfuko!!!

sisi pia ni mabingwa wa fabrication, imefikia hatua sasa wengi wetu hatujui hata kilicho kweli au la....

kibaya zaidi ni kwamba pamoja na sisi kukosa facts, habari inamhusu mkulu, really sad!!!

Nguza hatakuwa mtu wa kwanza kufungwa kwa uonevu kama ni kweli ameonewa!! cha maana kwa sasa ni kwamba pamoja na harakati nyingine za kumsaidia (kama zipo serious), tujiulize na kuangalia namna ya kuboresha haki na wajibu kama watz na sio kila kitu kuachia serikali

BTW, we mtoto wa kishua... siipendi hiyo signature yako kabisa!!! do something please
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
563
Likes
25
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
563 25 45
Majuto Mjukuu. Inasikitisha sana kwa vitendo walivyowafanyia wale watoto.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
282
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 282 180
Mtoa mada, hiyo signature yako na mada yako haviendani kabisa. Inaonekana ni wewe ndiye unayelalama mitaani. If you hate Tanzania, get out of Tanzania, nyambafu we.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
Huwa nakafikiria sana katoto kangu jamani mungu akanusuru akalinde na akaipushe na mabaya yote ya dunia hii
Amen
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Kama wana makosa waendelee kulijua jiji, kuomba msamaha kwa rais ni kuonesha they are GUILTY. Kama hawangekuwa guilty wangetafuta means zezote wakaponyoka kutoka kwa mkono wa sheria.

Lakini I can't rule out conspiracy theories nyingine, maana this is bongo na kila kitu kinaezekana bongo ISIPOKUWA mambo ya maana.
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
25
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 25 135
Mtoa mada mwenyewe signature yake inasema I HATE TANZANIA sasa unaitetea nini Tanzania yetu, Nenda katetee nchi unayoipenda achana na Nchi yetu.
Domo Kaya I hate your avantar. It is too satanic. Wewe ni mshirika wa dini ya shetani?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Kama wana makosa waendelee kulijua jiji, kuomba msamaha kwa rais ni kuonesha they are GUILTY. Kama hawangekuwa guilty wangetafuta means zezote wakaponyoka kutoka kwa mkono wa sheria.

Lakini I can't rule out conspiracy theories nyingine, maana this is bongo na kila kitu kinaezekana bongo ISIPOKUWA mambo ya maana.

Mkuu hapo umenena, hebu tujiulize kidogo
- Ya Zombe je?
- Kagoda je?
- EPA je?
-Richmond je?

Yote si tumeyashuhudia na yote ni safi tu! HII BONGO BWANA kama hayaja kuifika waweza dhani hayawezekani!
 
PJ

PJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
297
Likes
2
Points
35
PJ

PJ

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
297 2 35
Kuna habari kuwa walikuwa wakiwaingilia wale watoto kama mradi wa familia kwani walikuwa wakichua picha za video na kuziuza nchini ufaransa
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
25
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 25 135
Kuna habari kuwa walikuwa wakiwaingilia wale watoto kama mradi wa familia kwani walikuwa wakichua picha za video na kuziuza nchini ufaransa
Ati nini? Kuna ushahidi wa hili maana kama ni kweli basi wamevuna walichopanda.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
Mkuu hapo umenena, hebu tujiulize kidogo
- Ya Zombe je?
- Kagoda je?
- EPA je?
-Richmond je?

Yote si tumeyashuhudia na yote ni safi tu! HII BONGO BWANA kama hayaja kuifika waweza dhani hayawezekani!
Hiyo ya Richmond ndo inaboa sana ..
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971