Mchange anusurika kichapo leo kwenye kongamano la siasa huko mwanza


IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,035
Likes
921
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,035 921 280
Jamani leo habib Mchange nusura achapwe makonde na washiriki wa kongamano la vijana wa vyama vya siasa baada ya kuwasirisha maada ambayo iliwakera washiriki. hotuba ya Mchange ilidumu kwa dakika saba tu kabla ya vurumai kuzuka.

Source: Channel Ten Taarifa ya habari usiku

Juzi kuna mdau alisema habib Mchange yuko mwanza na ndiye mratibu wa matamko feki ya kupinga cc ya cdm sasa leo namuomba aje akanushe maana alihadaa umma kuwa yupo Zanzibar.
 
Last edited by a moderator:
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Jamani leo habib Mchange nusura achapwe makonde na washiriki wa kongamano la vijana wa vyama vya siasa baada ya kuwasirisha maada ambayo iliwakera washiriki. hotuba ya Mchange ilidumu kwa dakika saba tu kabla ya vurumai kuzuka.

Source: Channel Ten Taarifa ya habari usiku

Juzi kuna mdau alisema habib Mchange yuko mwanza na ndiye mratibu wa matamko feki ya kupinga cc ya cdm sasa leo namuomba aje akanushe maana alihadaa umma kuwa yupo Zanzibar.
Mkuu hii tarifa nimeiona c ten lakini kutaka kupigwa siajaona au mimi tv yangu ya kichina make nimeona mzozo wa kawaida kupinga maneno aliyotumia mchange wala siyo kutaka kupigana.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Watu wasiokuwa tayari kusikiliza mawazo tofauti ni primitive.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
... nimeona mzozo wa kawaida kupinga maneno aliyotumia mchange wala siyo kutaka kupigana.
Ni kweli sio alinusurika kupigana, ila kupigwa! Apigwe tu!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Watu wasiokuwa tayari kusikiliza mawazo tofauti ni primitive.
Aliyenusurika kupigwa anataka maneno yake, hataki ya wengine, so HM ni primitive!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Bora yeye alitaka kupigwa, mama Zitto tairi ya gari imetobolewa na wahafidhina. Hii ni vita ya wapenda demokrasia dhidi ya wahafidhina.
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,035
Likes
921
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,035 921 280
Mkuu hii tarifa nimeiona c ten lakini kutaka kupigwa siajaona au mimi tv yangu ya kichina make nimeona mzozo wa kawaida kupinga maneno aliyotumia mchange wala siyo kutaka kupigana.
wewe lazima utetee maana ndio nyie waandaaji wa matamko feki
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
"Ukiambiwa usifanye hiki wewe ukakaidi utapigwa tu" kwanin hawajafuata kanuni hii?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Last edited by a moderator:
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,035
Likes
921
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,035 921 280
Watu wasiokuwa tayari kusikiliza mawazo tofauti ni primitive.
mwambieni Gamba mwenzenu Mchange aache kuaandaa matamko feki inteligensia ya chadema inatisha sio sawa na ya Kova... eti anadanganya yuko Zanzibar leo kaaibika sasa
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,219
Members 481,615
Posts 29,763,023