Mchanganyiko bora wa juisi ya matunda ni upi?


N

neema niwagila

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
232
Likes
135
Points
60
N

neema niwagila

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
232 135 60
Embe,tikiti maji na parachichi.Wao like chocolate juice
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,497
Likes
1,982
Points
280
Age
28
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,497 1,982 280
Pera na ubuyu
Parachchi na maziwa
Tende na maziwa
 
aganza

aganza

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,573
Likes
3,098
Points
280
Age
31
aganza

aganza

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,573 3,098 280
Ubuyu,stafeli ,zabibu na mafuta ya condom
Embe + parachichi + Passion
Tikiti maji + Ubuyu
Pera na ubuyu
Parachchi na maziwa
Tende na maziwa
Nanasi + tango +. tangawizi + ndimu ya unga kidogo tamu sana
Embe,tikiti maji na parachichi.Wao like chocolate juice

jamani...mnaruhusiwa
waite na akina mama
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,625
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,625 280
1.Tende saga.
2.Karanga zikaange ondoa magamba Kisha saga.
3.maziwa fresh chemsha acha yapoe.

Kwa kutumia brender au kipekecho (Kama ndo jina lake) changanya mchanganyiko huu.
Tumia maziwa kutengeneza uzito au wepesi uutakao.
Hamna haja ya sukari hapo.
Hii juicy Ni balaaa halafu imekaa kitajiri mno.
Nawashauri mjaribu
Hatar sana mkuu
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,584
Likes
31,051
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,584 31,051 280
Mimi huwa sina Mchanganyiko wa Matunda maalum, kwasababu nimegundua Mchanganyiko wa aina ya Matunda yoyote yale Juisi yake inakuwa na LADHA nzuri.

Huwa nina kawaida ya kubadilisha Michanganyiko ya Matunda na kuweka kwenye BLENDER, ikishatoka Juisi yake utaipenda.

Ngoja nitoe mfano hai.

AVOCADO huwa siliwezi hata kidogo, lakini nikilichanganya na Matunda mengine na kuyasaga kwenye BLENDER, Juisi yake inakuwa na ladha tamu/nzuri sana na inakuwa nzito
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
51,152
Likes
63,195
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
51,152 63,195 280
Hii nimeipenda.
1.Tende saga.
2.Karanga zikaange ondoa magamba Kisha saga.
3.maziwa fresh chemsha acha yapoe.

Kwa kutumia brender au kipekecho (Kama ndo jina lake) changanya mchanganyiko huu.
Tumia maziwa kutengeneza uzito au wepesi uutakao.
Hamna haja ya sukari hapo.
Hii juicy Ni balaaa halafu imekaa kitajiri mno.
Nawashauri mjaribu
 
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
779
Likes
757
Points
180
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
779 757 180
msichanganye vitu vingi vingi msije mkatengeneza bomu huko tumboni, likilipuka bahati mbaya alaf upo mbele za watu aisee watakukimbia.
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882