Mchakato wa Naibu Spika wa Bunge

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,726
1,225
Wana JF nipo kijiji kupiitia JF nimejua kuwa Anna Makinda ndio Ki-speaker, Mchakato wa Naiba spika Ukoje?

Nawakilisha
 

Fanfa

JF-Expert Member
Sep 25, 2009
564
250
Ridhiwani Pia Kachukua form na nyumba ndogo ya KJ imechukua form. Mwaka huu balaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom