Mchague mwenyewe nani anaongoza kwa kupost,kureply na kulike


mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,059
Likes
3,382
Points
280
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,059 3,382 280
wana mmu tunapoelekea mwisho wa mwaka napenda kufahamu kwa mwaka huu ni nani ametisha kwa kuanzisha sred,kuchangia ktk sred kwa wengine na kulike,tiririkeni
NB
atakayeshinda kuna zawadi yake hutakiwi kujitaja
 
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
581
Likes
76
Points
45
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
581 76 45
Mshindi atapewa zawadi gani?
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Even on Earth anatisha maana yeye huwa analala mtandaoni kabisa.Sijui huwa anafanya kazi saa ngapi?Maana kila post utakayofungua lazima utakuta ame coment chochote.Kazi ndiyo msingi wa maisha kukaa sana kwenye mitandao ya kijamii kunapunguza uchumi pia.Ndiyo maana siku hizi hakuna Division 1 za points 3 kwa form six na point 7 kwa form 4 kwa sababu matoto yanashinda face book na jamii forum hayasomi.Vivyo hivyo kwa mfanyakazi anaye base sana kwenye mitandao ya kijamii sana ufanisi wake ktk kazi unashuka kabisa na hatimae anaporomoka kiuchumi.Take care!
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,516
Likes
15,685
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,516 15,685 280
Even on Earth anatisha maana yeye huwa analala mtandaoni kabisa.Sijui huwa anafanya kazi saa ngapi?Maana kila post utakayofungua lazima utakuta ame coment chochote.Kazi ndiyo msingi wa maisha kukaa sana kwenye mitandao ya kijamii kunapunguza uchumi pia.Ndiyo maana siku hizi hakuna Division 1 za points 3 kwa form six na point 7 kwa form 4 kwa sababu matoto yanashinda face book na jamii forum hayasomi.Vivyo hivyo kwa mfanyakazi anaye base sana kwenye mitandao ya kijamii sana ufanisi wake ktk kazi unashuka kabisa na hatimae anaporomoka kiuchumi.Take care!
Wataka kuanzisha vita ya baridi weye!
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
jamani, nipendekezeni nikishinda...walaiiiii... twagawana zawadiiiiiii...
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
Even on Earth anatisha maana yeye huwa analala mtandaoni kabisa.Sijui huwa anafanya kazi saa ngapi?Maana kila post utakayofungua lazima utakuta ame coment chochote.Kazi ndiyo msingi wa maisha kukaa sana kwenye mitandao ya kijamii kunapunguza uchumi pia.Ndiyo maana siku hizi hakuna Division 1 za points 3 kwa form six na point 7 kwa form 4 kwa sababu matoto yanashinda face book na jamii forum hayasomi.Vivyo hivyo kwa mfanyakazi anaye base sana kwenye mitandao ya kijamii sana ufanisi wake ktk kazi unashuka kabisa na hatimae anaporomoka kiuchumi.Take care!
Mkuu mbona umekua mkali sana.Nafikiri huu ni mtazamo wako huenda wengine wamejiajiri na wameweka system vizuri sasa inawafanyia kazi au wameajiriwa na wanaweza kupanga majukumu yao vizuri. Heaven on Earth njoo huku unahitajika.
 
Last edited by a moderator:
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,356
Likes
2,638
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,356 2,638 280
Even on Earth anatisha maana yeye huwa analala mtandaoni kabisa.Sijui huwa anafanya kazi saa ngapi?Maana kila post utakayofungua lazima utakuta ame coment chochote.Kazi ndiyo msingi wa maisha kukaa sana kwenye mitandao ya kijamii kunapunguza uchumi pia.Ndiyo maana siku hizi hakuna Division 1 za points 3 kwa form six na point 7 kwa form 4 kwa sababu matoto yanashinda face book na jamii forum hayasomi.Vivyo hivyo kwa mfanyakazi anaye base sana kwenye mitandao ya kijamii sana ufanisi wake ktk kazi unashuka kabisa na hatimae anaporomoka kiuchumi.Take care!
Kulingana na uzi hu nadhani jibu lako lilitakiwa kuishia hapo nilipo Bold, hayo mengine ni ushauri ambao ulipaswa kuanzishiwa uzi mwingie, Over
 
thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
518
Likes
79
Points
45
thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
518 79 45
sio sifa kushinda sana kwenye mitandao ya kijamii
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
Tata Molembe
 
Last edited by a moderator:
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Sijaelewa shindano la nini? "sred" ndo nini?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,109
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,109 280
wana mmu tunapoelekea mwisho wa mwaka napenda kufahamu kwa mwaka huu ni nani ametisha kwa kuanzisha sred,kuchangia ktk sred kwa wengine na kulike,tiririkeni
NB
atakayeshinda kuna zawadi yake hutakiwi kujitaja

mtzmweusi
 
Last edited by a moderator:
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
Hii thread haina uzito wowote kwani aliyeileta ndio kwanza amejiunga mwaka huu na ana posts chache sana. Shindano lolote katika jamii yoyote ni vyema kuendeshwa na watu wenye uzoefu katika jamii hiyo, angalia majaji wa mashindano yoyote utakuta ni ma'expert katika sehemu hiyo. Mfano ni mashindano ya kule chit chat utawakuta waendeshaji ni wadau kama Arusha one etc so this shindano is NOT VALID.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241