Mchaga Tajiri Bahili! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga Tajiri Bahili!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nesindiso Sir, Nov 14, 2007.

  1. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja wa kichagga tajiri kwa jina la MDAWA alipata ajali mbaya sana ya gari. Alipoteza fahamu na kupelekwa KCMC huku matumaini ya kupona yakiwa yametoweka kabisa. Kutokana na juhudi za madaktari (pengine na Mungu wake) aliweza kupata fahamu baada ya wiki tatu. Muda wote huo familia yake ilikuwa iko
    karibu naye kusubiri litakalotokea. Mkewe na watoto wake watatu waliruhusiwa kuwa naye pale ICU (Intensive
    Care Unit) kwa zamu. Basi baada ya kupata fahamu nesi aliyekuwa anamhudumia alimwambia;

    NESI: Baba pole sana

    MZEE MDAWA: Unanipa pole kwani nini kimetokea?

    NESI: Baba ulipata ajali mbaya sana ya gari wiki tatu zilizopita.

    MZEE MDAWA: Kweli, Kari yangu itakuwa imepona?

    NESI: Hapana imeharibika kabisa Baba.

    MZEE MDAWA: Hai jamani FII EKIS (VX) yangu. Niliinunua kwa bei kubwa mno. Sasa nitapata wapi
    nyingine...aaaiiii aaaaaaiii aaaaaiiii!

    NESI: Baba usilie, hilo mbona ni kidogo? Unajua mkono wako wa kushoto umekatika kabisa?

    MZEE MDAWA: Mkono wa kushoto? Umekatika? Ule mkono niliovaa ile saa yangu ya bei mbaya? Yaani saa yangu
    nayo imekwenda? Aaaiiii....aiiii...aiiiii, jamani saa yangu.

    NESI: Baba acha kulia, utaumia zaidi

    MZEE MDAWA: Hapana mwanangu, kama kari yangu na saa fyote fimekwenda kwa nini roho isiniume? Hifyo fitu ni
    fya bei mbaya sana ati...

    NESI: Baba tulia, familia yako iko hapa wanataka kukupa pole.

    MZEE MDAWA: Iko hapa ee? Mama Sikola, uko hapa?

    MAMA: Ndiyo ! mume wangu, siwesi kukuacha mwenyewe. Pole sana mpenzi. Tunamshukuru mungu sasa unaongea. Yesu asifiwe sana!

    MZEE MDAWA: Sawa, Kodilafu uko hapa?

    GODLOVE: Ndiyo Mzee, siwezi kukuacha mwenyewe katika hali hii. Pole sana Baba.

    MZEE:Sikola, na wewe uko hapa?

    SKOLA: Ndiyo Baba, hatuthubutu kukaa mbali na wewe ukiwa katika hali hii baba. Ni hali ya kutisha sana.

    MZEE: Na huyu kitinda mimba wangu Ferenaisi, yuko hapa?

    Verynice: Niko hapa baba, nyumba yote iko hapa kukupa pole.

    MZEE: Basi nyie wote hamna akili hata mmoja. Yaani Mmekuja wote hapa, dukani kabaki nani leo? Yaani
    munanona kari yangu ni hiyo imepika msinga tayari na saa yangu ya bei mbaya imepotea badala ya kukaa dukani
    wote munaongosana kuja huku KMCC. Nyie ni wajinga wa mwisho kabisa.


    Cheers!
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,263
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    keleuwiii usinivunje mbavu mie...swafi sanaa hii
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,395
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yani sijui kwa nini siku zote sikuziona hizi kurasa za udaku. Safi sana. Nimecheka hadi nimefurahi.
     
  4. s

    suleimani Member

    #4
    Nov 16, 2007
    Joined: Dec 9, 2006
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kweli kabsa. Hata mimi kwakweli nimecheka. Aisse haki ya nani? chakacha mdumi.
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,435
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145

    Kicheko cha leo ni mazoezi tosha leo siendi gym.
     
  6. shema

    shema Member

    #6
    Nov 20, 2007
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehhehe hii ime2lia hii mchaga kwa hela ni nomaaa.

    thank you
     
  7. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahah
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    :lol::lol::lol::lol: very nice!
     
Loading...