Mchaga akesha mataa ya Kamata Kariakoo akiangalia TV ya barabarani


L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,940
Points
0
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,940 0
Jamani, watu wanasema ushamba ni mzigo. Leo pale Kariakoo Kamata kwenye mataa, nimemkuta jamaa mmoja anaitwa Massawe wa Ushirombo akiwa na suti yake maridadi amekaa chini akiangalia screen kubwa ya matangazo ya biashara pale kwenye mataa Kamata.

Huyu Massawe alikua katulia tuli na soda yake ya pepsi na chips mayai anaangalia ile TV, nilipomuuliza inakuaje Massawe uko hapa?, Akajibu kwa kujihamini "hallow chalii yangu, nipo hapa nasubiria tamthilia ya Isidingo na 24 maana home sina kideo yelewiiii "

Lakini baada ya muda traffic walimuondoa yule Massawe pale barabarani. Ama kweli mjini kuna mambo!

Wakuu mnasemaje kuhusu hili? Karibuni.
 
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
752
Points
250
Age
31
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
752 250
Ushirombo? Ingawa anaweza kuwa wa huko lakin Ushirombo sio makaz ya wachaga
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,513
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,513 2,000
Hata kama ni uongo basi usipitilize. Ushirombo na wachagga wapi na wapi. Au lengo ni kuwataja Wachagga tu uridhike?

Sawa huyo katokea Rombo, UMERIDHIKA?
 
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,940
Points
0
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,940 0
chakii OK. mkuu bana
 
Last edited by a moderator:
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Points
195
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 195
kua mbunifu kidogo hata kwa kwastori za ku tungaa mkuu daily wachagaa tuu...
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,394
Points
2,000
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,394 2,000
Jipange tena, huu uongo wako ngastukaah
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Ushirombo? Ingawa anaweza kuwa wa huko lakin Ushirombo sio makaz ya wachaga
Exactly ndugu! Mleta mada hajazingatia kanuni moja muhimu ya utani ambayo ni:

Mtu/Watu unaowatania lazima uwajue vizuri eg kufahamu vizuri wanapoishi.

Kwa hiyo kwangu thread hii imebuma vibaya sana kwa sababu anayetaniwa ni mchagga na wachagga asili yao si ushirombo. Tena cha kuchekesha sana hapa ni kwamba mleta mada kapotezwa na neno 'rombo' kwenye Ushirombo.

Tafadhali mleta mada weka jiografia yako vizuri!
 
Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
817
Points
225
Age
32
Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
817 225
Hata haichekeshi hata kidogo, kazi kuwadhalilisha Wachaga wa watu tu, Ushirombo yenyewe ipo Geita...!
 
I

ISIMBA

Senior Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
144
Points
170
I

ISIMBA

Senior Member
Joined Feb 7, 2013
144 170
chekeni hvohvo bhana kwan lazima mtekenywe na sms za jf kila siku....?
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top