Mch Mhe Msigwa (MB) na Mhe Sugu(MB) watua Arumeru usiku huu tayari kwa uzinduzi kesho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Mhe Msigwa (MB) na Mhe Sugu(MB) watua Arumeru usiku huu tayari kwa uzinduzi kesho

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 10, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho ni mtifuano arumeru.
    Mhe msigwa mbunge wa iringa mjini na mhe sugu mbunge wa mbeya mjini wameingia usiku huu jimboni arumeru tayari kwa uzinduzi wa kampeni za ubunge.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Yani sugu chalii angu baadaye ukipande steji we tupe tu mstari machalii mana huku ndo tumejaa mahipop wa ukweli arifu
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Sera kwanza
     
Loading...