Mc Pilipili, Wana Apolo tumeona mkeo, Endelea Kumzungusha Siku Moja utalia zaidi!


C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,330
Likes
2,044
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,330 2,044 280
Wakuu
Kamati ya wana apolo imekaa na kujizatiti kumfundisha adabu mc pili pili kwa kufanya makosa yafuatayo
1.kutangaza mahari ya mchumba wake kua ni milioni nane ambazo anaona ni nyingi na tena anadaiwa hizo milioni tatu
2.kitendo cha kulia hiki kimefanya kikao chetu kuamua na kuazimia yafuatayo.

Kwanza inabidi mtoto yule apate mwana apolo ili atulie, hivo huyu jamaa hafai kukaa na ile shepu maana atakua analia kila siku.
Aendelee kufanya media tour maana iko siku atazunguka peke yake kwenye hizo media huku mtoto akiwa na wana apolo.
Mtoto mzuri yule anatakiwa apate mwanaume na sio mtoto wa kiume kutoka Dodoma.
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,704
Likes
2,954
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,704 2,954 280
Kamati ya roho mbaya kazini
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,814
Likes
1,282
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,814 1,282 280
Mc pilipili kumbe wanatoka mkoa moja na hasidi wa assad.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371