MC Aitoroka Harusi Msasani!


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
Kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, Juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale Msasani Club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani MC wa Shughuli hiyo ambaye anaitwa MC ( Jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda Arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. MC huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo Dar/TZ ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute MC wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, Juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale Msasani Club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani MC wa Shughuli hiyo ambaye anaitwa MC ( Jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda Arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. MC huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo Dar/TZ ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute MC wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
Kamateni huyo na mumsweke ndani ili awe na nidhamu na kazi yake
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,164
Likes
29,781
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,164 29,781 280
Kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, Juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale Msasani Club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani MC wa Shughuli hiyo ambaye anaitwa MC ( Jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda Arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. MC huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo Dar/TZ ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute MC wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
kilimasera, najua umelihifadhi jina lake, ili kuilinda hadhi yake kwa kutumia kipengele cha the right to privacy.

Hata kama sio mtumishi wa umma, yaani you are not public servant, therefore you are not paid by taxpayers money, lakini kwa kazi kama za MC, unalipwa na michango ya wanachi, hivyo ma MC wote ni public figure paid by public money, hivyo ile cover ya the right to privacy inakuwa haipo, hivyo the public has the right to know, their public as well as their private life kwa sababu analipwa na pesa zao.

Hivyo nakuomba umtaje kwa jina, ili kumsaidia, ama abadili katabia hako, ama kuwa-alet wengine waliomline-up kwa sherehe zao wajiandae kwa no show mapema.
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
kilimasera, najua umelihifadhi jina lake, ili kuilinda hadhi yake kwa kutumia kipengele cha the right to privacy.

Hata kama sio mtumishi wa umma, yaani you are not public servant, therefore you are not paid by taxpayers money, lakini kwa kazi kama za MC, unalipwa na michango ya wanachi, hivyo ma MC wote ni public figure paid by public money, hivyo ile cover ya the right to privacy inakuwa haipo, hivyo the public has the right to know, their public as well as their private life kwa sababu analipwa na pesa zao.

Hivyo nakuomba umtaje kwa jina, ili kumsaidia, ama abadili katabia hako, ama kuwa-alet wengine waliomline-up kwa sherehe zao wajiandae kwa no show mapema.
naunga mkono hoja. atajwe, otherwise kilimasera unaweza kushtakiwa kwa kuihadaa jf
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
941
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 941 280
acha kutu enjoy wewe . kama ulitaka tujiadhari ungeweka jina lake hadharani . sepa zako una maana .
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, Juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale Msasani Club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani MC wa Shughuli hiyo ambaye anaitwa MC ( Jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda Arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. MC huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo Dar/TZ ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute MC wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
we utakuwa muongo! unaomba msaada gani wakati mtu mwenyewe hutaki kumtaja! sasa unamtadharisha nani wakati huyo uliyemficha jina anatarajia kuwa MC this weekend ktk harusi nyingine. Au kama ni hivyo yawezekana kamati ilisahau kuweka mc ndipo mkaamua kusingizia hajatokea. Please mtaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaje......! kama una nia ya kututaadharisha
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Weka jina lake au acha majungu
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
Sasa unasema tujihadhari nae tutamjuaje?? wengine tuna harusi za ndugu zetu hivi karibuni.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,360
Likes
31,572
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,360 31,572 280
weka jina huyu MC ni puplic figure kama Sheikh Yhaya Makamba na wengineo
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, Juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale Msasani Club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani MC wa Shughuli hiyo ambaye anaitwa MC ( Jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda Arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. MC huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo Dar/TZ ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute MC wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
Waijua falsafa ya JF...?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Jokes, Utani, udaku, gossip..u r in the ryt place!!!
 
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
205
Likes
0
Points
33
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
205 0 33
tehe tehe, kweli hii ni thred ya vitimbi, MC kasepa, hapa nafikiri best man alikamata mic na kuchana
serious thing!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
MC kasepa na muanzisha post kasepa! Pure gossip!!
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale msasani club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani mc wa shughuli hiyo ambaye anaitwa mc ( jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. Mc huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo dar/tz ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute mc wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
kama ulikuwa kweli unataka kuwatahadhalisha watu ungeweka jina na namba zake za simu hapa, ila kwa kuwa wewe ni muongo unaleta blah blah..sasa usipoweka namba na jina lake tutajihadhali vipi?? Unaanzaje kujihadhali na jambo usilolijua..acha ukuda wewe..weka jina lake na namba za simu hapa au lah tokomea mwehu wee!!
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
Angalieni post ipo kwenye forum gani sijasepa masela nawasikilizia tu wana mna hasira!!tulizeni mpira bas!
kama ulikuwa kweli unataka kuwatahadhalisha watu ungeweka jina na namba zake za simu hapa, ila kwa kuwa wewe ni muongo unaleta blah blah..sasa usipoweka namba na jina lake tutajihadhali vipi?? Unaanzaje kujihadhali na jambo usilolijua..acha ukuda wewe..weka jina lake na namba za simu hapa au lah tokomea mwehu wee!!
 
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
178
Likes
1
Points
35
The Inquisitive

The Inquisitive

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
178 1 35
Kama humtaji jina utakuwa hujatusaidia, bora usingesimulia hicho kisa. Au hiyo habari sio yako originally, umefanya plagiarism.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,844
Likes
8,665
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,844 8,665 280
kwa heshima na taadhima naomba uweke hii habari hapa kwani sitaki tukio kama hili lijitokeze kwa mtu mwingine, naomba sana naomba sana, juzi jumamosi tarehe 4/12/2010 tulikuwa na harusi ya mshikaji ilifanyika pale msasani club. Ilikuwa ni harusi nzuri imeandaliwa kwa mda mrefu. Lilitokea tukio la ajabu sana kwani mc wa shughuli hiyo ambaye anaitwa mc ( jina kapuni) hakuonekana (aliingia mitini). Cha ajabu zaidi akawa hapokei simu na ukimpigia simu anaandika msg (kwa namba xxxx) na (xxxxx) kwamba amepata dharura ameenda arusha kitu ambacho tunaamini si kweli alikuwa yupo kwenye shughuli nyingine. Mc huyo tayari alikuwa ameshalipwa kiasi cha 350,000. Wananchi nimelileta hili kwenu hasa kwa wale waliopo dar/tz ili mjihadhari na utapeli wa aina hii. Kwa kweli sherehe nzima iliharibika japo ilibidi tutafute mc wa haraka haraka na sherehe kuanza saa mbili na nusu.
haya ni marudio ya mama na mwana binafsi nimeshaleta mara mbili mada hizi za utapeli wa ma mc;kwanza msifanye kosa tena kumpa hela nyingi hivyo hiyo ndio inamtia kiburi akipata dili la ikulu anawakimbia ....anyway ikitokea kama hivi msiumize sana kichwa wanandoa wakae waulizane kulikoni kuna nini wakati mwingine kila jambo lina sababu zake uwezi jua kwa nini mungu kakubali hivi itokee..polen sana sana wapendwa
 
M

Machamle

Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
3
M

Machamle

Member
Joined Mar 29, 2010
24 0 3
We mc thamini kazi yako .Na wewe unayetoa taarifa ikamilishe acha kuchakachua mtaje .............................................................................
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936