Mbwembwe za nini Bwana, kwani huwezi kufanya kimyakimya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwembwe za nini Bwana, kwani huwezi kufanya kimyakimya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Nov 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,881
    Trophy Points: 280
    Mijitu mingine ikipata nyumba ndogo huanza mbwembwe kwa wake zao na ndugu na jamaa pia.
    Utakuta mtu anaondoka nyumbani alfajiri, unarudi saa tisa usiku, shati limejaa ma lipstic, unarudi na harufu ya pafyum ya kike, na mbaya zaidi ndani una bikini NYEKUNDU, mkeo akikuuliza unakuja juu kinyama.
    Hivi ni lazima ukiwa na nyumba ndogo uupigie baragumu ulimwengu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    umenena. Waeleza wamezidi, sijui ni ulimbukeni au sifa za kijinga. Wengine hadi matumizi yanasitishwa! Kisa nyumba ndogo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa kama unayo (tayari heshima kwa mwenzio hamna) kuficha kunasaidia nini kama sio unafiki?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Ukiwa mkubwa utajua kunasaidia nini, kuvunja ndoa unadhani jambo rahisi?

     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,272
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    aaaaah..mmmmmh...ok...i will be back!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Again. . . UNAFIKI.
    Kama unaipenda/taka/thamini sana hiyo ndoa utatulia nayo badala ya kutoka nje huku ukijua kabisa ukigubdulika umekwisha.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Bora huyo anayeweka mambo hadharani ili mwenzie ajue ukimwi unamnyemelea, aweze kuchukua tahadhari kuliko yule wa kimya kimya....... Silent Killer!!!!!
     
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hisia ki2 kingine wakuu. Kunakujkataza na kuzkana zsikuzid ila...,....
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Aisee sikulijua hili. Kumbe mumeo kuwa na nyumba ndogo nayo ni heshima inayokusaidia kutunza ndoa?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,881
    Trophy Points: 280
    Kwani visasi na kukomeshea kunasaidia nini?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mambo ya visasi yametoka wapi?
    Au kisasi na kucheat vina maana moja?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    hahahahahah nimeipenda hii ina ukweli mwingi, swali ni je wanawake wangapi wenye uthubutu wa kuondoka wanapoona mume mzinzi kupitiliza? Wengi wanasubiri muujiza kuwa one day atabadilika
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    Naona sasa mambo ya nyumba ndogo yameshakubalika kwenye jamii ya Tanzania. Sasa sielewi kwa nini watu hutokwa na mapovu pindi wagunduapo kuwa wenza wao wanazo.
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,755
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    Kwanini ule gizani kwa
    kumuogopa jilani?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kwasababu mkuki kwa binadamu mchungu zaidi ya klorokwini. Watu wakiwa na nyumba ndogo hua wanatangaza kwa sifa ila wakigundua wenzao nao wanao wananywea na kuanza kulia lia.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,866
    Trophy Points: 280
    Heheheee kweli lakini!
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,080
    Likes Received: 2,888
    Trophy Points: 280
    aisee... ndo ilivyo!!??
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Umesema kweli kabisa. Nyumba ndogo ukiianzisha hamna tatizo. Mwenzako naye akianza unakuwa mkali mbogo
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo basi ujue LIMBWATA limekolea.
     
  20. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mie ningemshauri amuoe ili ahalalishe uke wenza, mie sipendi presha!
     
Loading...