Mbwembwe Nyingi, lakini ni Povu tupu!


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
When I look at President Kikwete, try to absorb and understand his leadership and management style, I end up with Hamid Karzai, the interim President of Afhganistan.

Both are very good friends of President Bush. Both are leading countries that are at the bottom of Transparency International Corruption Index, both Karzai and Kikwete depend on grants and aids to lead and rescue their country.

Just like Karzai with Uranium, Oil and even Opium, Kikwete has Oil, Gas, Gold, Uranium, Diamonds, Tanzanite and so is tourism.

However both Karzai and Kikwete have continued to show the world and people of their countries that, they have prestige, they are pompous and handsome! What both Karzai and Kikwete have failed to realize is that they are leading their countries harboring corruptio. Both Governments of Karazi and Kikwete have not been able to establish authority and sound credibility inside their countries!

It is only when Karzai and Kikwete can show some authority, can demonstrate ability to make tough descicion and stop begging for money and resources form someone else, then Tanzania just like Afghanistan will see a true development.

However if Kikwete who now apppears has no will or desire or as stated by my fellow harakati collegue, that Kikwete has given up, continues without respectfully step down, his Presidency will be remembered as the worse period in our nation's history!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Look at them, both handsome and charming, but extremely uncharismatic, extremely ineffective and they are yet to establish positive credibility to their country's citizens!

225px-Hamid_Karzai_2006-09-26.jpg
Kikwete.JPG
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
to compare Karzai and kikwete, u are not doing karzai justice. kikwte is worse!.

angalau karzai ana kiji-excuse kuwa ana wa-taliban and other militants wanaoshambulia nchi yake, wasiompa nfasi ya kutoa maendeleo halisi.

kikwete ana excuse gani?
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kweli mchungaji umemuamulia
Naona umeamua kumpa ukweli wake, ndiyr Rais wetu tena eti kachaguliwa kwa 80% kweli tunakiona

Ila naona mbwembwe zimeanza kumuishia maana kaanza na mpya ya kuwambia wananchi wavumilie shida, atumii tena Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya ila ni vumilia shida, mafuta bei juu
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Kweli mchungaji umemuamulia
Naona umeamua kumpa ukweli wake, ndiyr Rais wetu tena eti kachaguliwa kwa 80% kweli tunakiona

Ila naona mbwembwe zimeanza kumuishia maana kaanza na mpya ya kuwambia wananchi wavumilie shida, atumii tena Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya ila ni vumilia shida, mafuta bei juu
"VUMILIENI SHIDA!!"hii kweli imenimaliza nguvu. hana tofauti na mramba aliyewaambia watanzania watembee kwa miguu kama nauli ni kubwa. kazi ipo
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
.....It is only when Karzai and Kikwete can show some authority

....can demonstrate ability to make tough descicion

.....and stop begging for money and resources form someone else,
Mchungaji ni kweli kabisa kuwa: Hawa mabwana wana ugonjwa unaolandana. They have lost their inner nobility and all strength given to Man by God.

Thamani yao kama watu ina didimia kila kukicha...na dalili ya ugonjwa ni hizo ilizozitoa.

Dawa ya hilo tatizo ..is to tell the victm the really situation kama ilivyo mbele ya macho na uso wake bila kusita sita na kumbembeleza. Its tough Love!

Such hard truth delivered with good intention...is so metabolic and can bring some practicle effect.

Tatizo ni nani aliyepona kuliko mgonjwa wetu..ili asogee mbele hatua chache ajitenge na waliobaki na kumbwatukia Mpendwa Rais wetu Kikwetu ukweli mguma kama dawa ya ugonjwa wake...?

hakuna dawa nyingine zaidi ya hiyo..kumpigia makofi ya kinafiki na kumtukuza kwa upuuzi unaoendelea ..ugonjwa hauwi sugu kwake tu ..bali unaambukiza wale walioshindwa kusimamia ukweli katika nafsi zao....na ugonjwa unasambaa na kumeza jamaii yote.

Dawa hii haitengenezwe kiwandani...

Wala sio Mabomu....ya kivita

Ni UTU wa kiwango cha juu..

UTU unaojali ukweli tu....Ukweli tu .... na sio kingine.

Lazima Kikwete aambiwe ukweli...Tena maranyingi inavyowezekana.

Lazima aambiwe...hivi.......

.......It is only when Karzai and Kikwete can show some authority

....can demonstrate ability to make tough descicion

.....and stop begging for money and resources form someone else,


aambiwe mara nyingi kwa njia ya upendo mgumu.

Uko upendo ambao ni dawa...ya matatizo ya watu ..kama hawa..

sio kumuumiza but this is TOUGH LOVE!!!

Ni dawa...

lazima aabiwe mpaka aambilike....!

Lazima wimbo huo urudie mara nyingi finaly matunda yatapatikana....

Hatumtende Kikwete HAKI kwa kumnyamazia!!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,057
Likes
4,863
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,057 4,863 280
Kama hamujamuelewa mchungaji mujiulize ni kwanini haswa kawafananisha Karzai na JK...WOTE NI PUPPETS!
Hawana nguvu ya UONGOZI!
Afghanistan inaongozwa na Taliban technically kama vile TZ inavyoendeshwa na MAFISADI kwa niaba ya MKABURU.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,329
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,329 280
Look at them, both handsome and charming, but extremely uncharismatic, extremely ineffective and they are yet to establish positive credibility to their country's citizens!

225px-Hamid_Karzai_2006-09-26.jpg
Kikwete.JPG
Kikwete is uncharismatic? I don't think so......
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Kama hamujamuelewa mchungaji mujiulize ni kwanini haswa kawafananisha Karzai na JK...WOTE NI PUPPETS!
Hawana nguvu ya UONGOZI!
Afghanistan inaongozwa na Taliban technically kama vile TZ inavyoendeshwa na MAFISADI kwa niaba ya MKABURU.
Mushi,
Awe vyovyote anavyotaka na nchi iongozwe hata na na akina nani. Sisi tunasubiri tu mwisho wa siku maisha yetu na waneno kesho yatakuwaje. Haya mengine ni UPUUZI tu. Zimbwabwe haina puppest wana FISADI.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Wakati wa uchaguzi Octobe - December 2005
Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya
Maisha bora kwa kila mtanzania
vyuo, mahospitali, kila mahali patakuwa na standard ya kuwawezesha wananchi kupata huduma safi mkiichagua CCM

Baada ya Miaka miwili na nusu i.e July 2008Mramba
Tutakula majani ili mradi ndege ya raisi inunuliwe

Mramba

Tembeeni kwa miguu kama nauli mnaona ni kubwa

President (Ze commedy)
Vumilieni hali ngumu ya maisha ndio hali halisi

Mafisadi wanatawala na kujichukulia kila kitu cha walipa kodi wa Tanzania


Nini kinafuata kabla ya October 2010??
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Kweli mchungaji umemuamulia
Naona umeamua kumpa ukweli wake, OTE]

Kama tunabakia bila kumeleza au kuelezana ukweli juu ya mapungufu yake.... Inabakia hatutofautiani naye....! Ni hilo sio tendo la busara.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
to compare Karzai and kikwete, u are not doing karzai justice. kikwte is worse!.

angalau karzai ana kiji-excuse kuwa ana wa-taliban and other militants wanaoshambulia nchi yake, wasiompa nfasi ya kutoa maendeleo halisi.

kikwete ana excuse gani?
GAIJIN;

WEWE NI MTANZANIA KWELI NDUGU YANGU?

????????????????????:shock:
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kikwete has the JK 11 ambayo ndio anashuriana nayo pamoja na mganga wa timu sijui kama bado yupo.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Kweli mchungaji umemuamulia
Naona umeamua kumpa ukweli wake, ndiyr Rais wetu tena eti kachaguliwa kwa 80% kweli tunakiona

Ila naona mbwembwe zimeanza kumuishia maana kaanza na mpya ya kuwambia wananchi wavumilie shida, atumii tena Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya ila ni vumilia shida, mafuta bei juu
Tena sasa hivi anavaa bracelet baada ya kuona cheni haitoshi..We have a yound and energetic Presidaaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163