MBWAGA UNIvERSITY OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE,TCU MNAKIJUA HIKI CHUO?


L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Kipo simiyu,maswa njia ya kwenda lalago karibu na mbaragane,kinatoa MEDICINE (MD) 7years,NURSING 5 YEArs,sifa uwe na PHY,CHEMI na BIOS A-kwa o level,pia uwe na credit 5,..advance uwe na EE KTK MASOMO YA PHY,KEM,MATH,AND BIOS.
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Au MWENYE TAARIFA YOYOTE NA HIKI CHUO.
 
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
387
Likes
4
Points
0
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
387 4 0
Au MWENYE TAARIFA YOYOTE NA HIKI CHUO.
Wewe unafahamu hadi chuo kilipo na vigezo vya kusoma hapo nadhani wewe ndio mwenye nafasi ya kuwa na taarifa zaidi kuhusu hicho chuo
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Kipo simiyu,maswa njia ya kwenda lalago karibu na mbaragane,kinatoa MEDICINE (MD) 7years,NURSING 5 YEArs,sifa uwe na PHY,CHEMI na BIOS A-kwa o level,pia uwe na credit 5,..advance uwe na EE KTK MASOMO YA PHY,KEM,MATH,AND BIOS.

Uwe unasoma uliyoandika kabla ya ku hit enter. advance uwe na ee..... Advance ya ee ndio nini. au advanced level ¿
masomo ya KEM. MATHS....... You sound like the perfect nyncompoop you are
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Magumashi at work, na mimi nimefungua chuo institute of busnness computer science in tourism medical college in journalism corporate finance with religious studies in beauty and commercial entrepreneurship industry. Ukitoka hapo unafanya kazi yeyote, popote. kipo Katavi.:A S-confused1:
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,517
Likes
1,409
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,517 1,409 280
Magumashi at work, na mimi nimefungua chuo institute of busnness computer science in tourism medical college in journalism corporate finance with religious studies in beauty and commercial entrepreneurship industry. Ukitoka hapo unafanya kazi yeyote, popote. kipo Katavi.:A S-confused1:

Ha ha ha haaaaaa!Umeua mkuu!
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,517
Likes
1,409
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,517 1,409 280
Kipo simiyu,maswa njia ya kwenda lalago karibu na mbaragane,kinatoa MEDICINE (MD) 7years,NURSING 5 YEArs,sifa uwe na PHY,CHEMI na BIOS A-kwa o level,pia uwe na credit 5,..advance uwe na EE KTK MASOMO YA PHY,KEM,MATH,AND BIOS.

Kimesajiliwa na kuwa accredited na TCU? Mbona ndiyo kwanza nakisikia kutoka kwako?
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Magumashi at work, na mimi nimefungua chuo institute of busnness computer science in tourism medical college in journalism corporate finance with religious studies in beauty and commercial entrepreneurship industry. Ukitoka hapo unafanya kazi yeyote, popote. kipo Katavi.:A S-confused1:
hcho hakipo
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Uwe unasoma uliyoandika kabla ya ku hit enter. advance uwe na ee..... Advance ya ee ndio nini. au advanced level ¿
masomo ya KEM. MATHS....... You sound like the perfect nyncompoop you are
kama mi ni my...nini wewe ni you...coompoop
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Wewe unafahamu hadi chuo kilipo na vigezo vya kusoma hapo nadhani wewe ndio mwenye nafasi ya kuwa na taarifa zaidi kuhusu hicho chuo
wewe mie nimetoa taarfa tu...je kama nime binurise?
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 780 280
Kipo simiyu,maswa njia ya kwenda lalago karibu na mbaragane,kinatoa MEDICINE (MD) 7years,NURSING 5 YEArs,sifa uwe na PHY,CHEMI na BIOS A-kwa o level,pia uwe na credit 5,..advance uwe na EE KTK MASOMO YA PHY,KEM,MATH,AND BIOS.
Website ya Chuo vipi? Medicine Miaka 7 na Internship hapo hapo au kuna miwili tena ya ziada?

Hivyo vigezo vya MD eti ukifahuru O'Level unaenda moja kwa moja MD au unapitia kwanza CO au mimi nakosea kusoma?

Wengi wanakimbilia vyuo vya serikali kwasababu bei ndogo ya ada. (Tuition fees Muhimbili Tsh 1.2Million na UDOM Tsh 1.5Million per year) wakati vyuo vya private hakuna ata kimoja chenye less than Million 3.5 per year, tena hao IMTU ndio wamevuka kiwango hadi kufikia Tsh 7.2 Million per year. Wewe chuo chako Tsh ngapi kwa Mwaka?

Kwa Advance mtu anaetakiwa kusoma MD lazima atoke PCB. Unavyosema uwe na E ya masomo Phy, Chem, Math, Bios... Kwani PCB wanasoma Pure Math au BAM? Siku hizi BAM wanatoa hadi E? Sio mwisho S?

Hafu vipi kina kipo karibu na hospitali gani? Vyuo vya MD vyote lazima viwe na hospitali karibu ili kuhakikisha wanafunzi wanaelewa zaidi kwa vitendo na sio kukalili darasani.


Uzee unaniingia.
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
madhara ya kuamkia viazi vya kuchoma na mtindi
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,309
Likes
561
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,309 561 280
Magumashi at work, na mimi nimefungua chuo institute of busnness computer science in tourism medical college in journalism corporate finance with religious studies in beauty and commercial entrepreneurship industry. Ukitoka hapo unafanya kazi yeyote, popote. kipo Katavi.:A S-confused1:
Gwangambo taratibu mbavu zangu tafadhali teh teh teh teh teh. I love JF, for sure I do.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,019
Likes
332
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,019 332 180
Magumashi at work, na mimi nimefungua chuo institute of busnness computer science in tourism medical college in journalism corporate finance with religious studies in beauty and commercial entrepreneurship industry. Ukitoka hapo unafanya kazi yeyote, popote. kipo Katavi.:A S-confused1:
umenivunja mbavu sanaaa kwa jinsi ulivyoweza kuunganisha hizo kozi kama jina la chuo :smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,250,692
Members 481,461
Posts 29,741,928