Mbwa sio tena mlinzi wa kutumainiwa. Dr. Shika kashaharibu


kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,556
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,556 280
Hii mbinu ya kushika kengele a.k.a pu..u kama ni kweli ikifinyika mbwa hawezi hata kubweka,basi hatuna imani tena mbwa kwenye ulinzi.
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
5,685
Likes
5,294
Points
280
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
5,685 5,294 280
Hii mbinu ya kushika kengele a.k.a pu..u kama ni kweli ikifinyika mbwa hawezi hata kubweka,basi hatuna imani tena mbwa kwenye ulinzi.

Inabidi kwanza niwasiliane na watu wa Myth Busters kabla sijajaribu, maana naweza nikafanya mbwa wawe interested zaidi kukichukua kile nilichoshikilia watakaponishambulia!

Swali la uchokozi - wanawake wao wanapaswa kushika nini ili wasishambuliwe na mbwa?
 
marandu2010

marandu2010

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2010
Messages
1,213
Likes
318
Points
180
marandu2010

marandu2010

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2010
1,213 318 180
vichechesho
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,395
Likes
5,895
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,395 5,895 280
Wewe acha tajiri mtata aka Billionea maarufu wa muda Dk Louis Shika akuingize cha kike uparamie mageti ya watu mazee ya Whuuuu! Whuuu! Yakutoe nduki wewe ukazane kubinya kengele huku wanakutafuna tu
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,829
Likes
3,709
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,829 3,709 280
Je mademu wanashika nini? mzee ametupiga fiksi tu. Ninachojua wanyama kama ukionyesha confidence mbele yao uwa wanagwaya ukiogopa ndio wanakuwa na jeuri ya kuku attack. Hata simba ukikaza wanakuogopa ndio maana unaona machizi wanakatiza Mikumi kila siku sasa ukienda wewe ukitishwa unatoka ushuzi na kuanza kukimbia unamalizwa ndani ya dk tu
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Hii mbinu ya kushika kengele a.k.a pu..u kama ni kweli ikifinyika mbwa hawezi hata kubweka,basi hatuna imani tena mbwa kwenye ulinzi.
Mkuu unaweza kutuwekea japo kapicha Jinsi Mzee alivyokua akibinya Mbupu na Mbwa wakapiga kimya??
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,556
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,556 280
Inabidi kwanza niwasiliane na watu wa Myth Busters kabla sijajaribu, maana naweza nikafanya mbwa wawe interested zaidi kukichukua kile nilichoshikilia watakaponishambulia!

Swali la uchokozi - wanawake wao wanapaswa kushika nini ili wasishambuliwe na mbwa?
Hahahaha! Hii sio ya kufanyia majaribio hata kidogo. Hapo kuhusu wanawake inabidi waandishi warudi tena wamuulize.
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,556
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,556 280
Wewe acha tajiri mtata aka Billionea maarufu wa muda Dk Louis Shika akuingize cha kike uparamie mageti ya watu mazee ya Whuuuu! Whuuu! Yakutoe nduki wewe ukazane kubinya kengele huku wanakutafuna tu
Hahahaha! Jamaa anaweza kukuingiza kingi hivihivi.
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,556
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,556 280
Je mademu wanashika nini? mzee ametupiga fiksi tu. Ninachojua wanyama kama ukionyesha confidence mbele yao uwa wanagwaya ukiogopa ndio wanakuwa na jeuri ya kuku attack. Hata simba ukikaza wanakuogopa ndio maana unaona machizi wanakatiza Mikumi kila siku sasa ukienda wewe ukitishwa unatoka ushuzi na kuanza kukimbia unamalizwa ndani ya dk tu
Kwa hiyo jamaa ametuingiza kingi.
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,556
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,556 280
Mkuu unaweza kutuwekea japo kapicha Jinsi Mzee alivyokua akibinya Mbupu na Mbwa wakapiga kimya??
Ngoja niitafute kwenye maktaba yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,215