Mbuzi ni mbuzi hawezi kuwa Simba ndio maana wengi wameshindwa

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,501
Points
1,225

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,501 1,225
Jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,189
Points
1,225

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,189 1,225
Jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
<br />
<br />
Nadhani unataka ufuate ule msemo wa "dawa ya MOTO ni MOTO", akati dawa ya moto ni maji,
 

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,263
Points
2,000

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,263 2,000
Kumbe ulitaka something in return!Pole sana jifunze kupenda maana yake kisha ujue,halafu uonje raha ya maisha!
 

unlucky

Senior Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
193
Points
195

unlucky

Senior Member
Joined Aug 9, 2011
193 195
pole dada kwa kweli mie pia yamenikuta hayo na mie pia hivyohivyo lakini mie bado nampenda na namvumilia mtu unayempenda huwezi kumlipizia au kumkomoa
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
Hellow ... Hellow My love....
Hellow... Hellow my love...
Usiku silalii... Sina raha my beibe..
Umekwenda mbali... mbali na mii....

Wewe nilikupenda... Wewe ukanipenda...
itabaki umekwenda nilikokwenda...
Ona wimbo mzuri ninakwimbia...
Sikia beat ajali nibavopiga...

Ukweli nilikupeeenda... Wewee ukanipeeenda..
ikabaki umekwenda niliko kwenda...
Hellow ... Hellow My love....
Hellow... Hellow my love...

Ulofanya mi niyajue Mapenzi ni wewee...
Ulofanya nimchukia Mamangu ni wewee
Mbona sasa umenitupa, mbona sasa umenitenga My Love...'
Mbona sasa umenitupa, mbona sasa umenitenga My Love...

Najiuliza Mengi... Labda siyajui Mapenzi...

Dedication kwako toka kwa Ney...
 

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,561
Points
1,195

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,561 1,195
Jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
Si Ulishatupa Pete Kwenye Shimo la Mavi au umeanza kujuta
 

First Born

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
5,320
Points
1,250

First Born

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
5,320 1,250
Hellow ... Hellow My love....
Hellow... Hellow my love...
Usiku silalii... Sina raha my beibe..
Umekwenda mbali... mbali na mii....

Wewe nilikupenda... Wewe ukanipenda...
itabaki umekwenda nilikokwenda...
Ona wimbo mzuri ninakwimbia...
Sikia beat ajali nibavopiga...

Ukweli nilikupeeenda... Wewee ukanipeeenda..
ikabaki umekwenda niliko kwenda...
Hellow ... Hellow My love....
Hellow... Hellow my love...

Ulofanya mi niyajue Mapenzi ni wewee...
Ulofanya nimchukia Mamangu ni wewee
Mbona sasa umenitupa, mbona sasa umenitenga My Love...'
Mbona sasa umenitupa, mbona sasa umenitenga My Love...

Najiuliza Mengi... Labda siyajui Mapenzi...

Dedication kwako toka kwa Ney...
copy moja iliyotulia, hapa naamini hakuna aliesoma. Bali wamesoma huku wanaimba kama nilivofanya mimi!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,589
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,589 2,000
jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
nakupa mji nenda iringa!!!!!!!!!!
 

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,795
Points
1,225

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,795 1,225
Jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
<br /> <br /he! umemfumania?
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,749
Points
0

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,749 0
Unaweza toa pendo lako kwa furaha, kumbe moyoni umejijazia karaha. Hutakiwi juta kwani katu hutojua, unaempenda yeye anakuzingua. Mwisho wa yote ikawa ni matatizo, yanayopelekea kuwa na mengi mawazo!!
 

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Points
195

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 195
Jaman,kukupenda kote na umaskini na shida ulizonazo,nikagombana na ndugu zangu,nikavumilia yote,2kashiriki kwenye furaha.wote waliamini tunapendana tho sikuwah kukuamin lakin nilikpenda kweli.leo hii unanipa mateso,unanisaliti?nikufanyeje kulpiza muda wangu ulionipotezea?
Bob Marley " Who the cap fits, let him wear it" -

Kama ameshindwa kuishi nawe..usife moyo..mwache aende akaishi na akatayemuweza..make your life simple..yaani anza kivyako na sahau yaliyopita..

Easy: Yaliyopita si ndwele na tugange yajapo..
 

Forum statistics

Threads 1,357,819
Members 519,096
Posts 33,153,755
Top