Mbunifu wa Nembo ya Taifa anaishi maisha duni sana

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,308
2,000
Wanaotumia hiyo ngao ya taifa wanalindwa na kuishi maisha ya pepo hapa duniani. Lakini mchoraji anafadhiliwa ktk kibanda cha kupanga bila chochote. Hii ndiyo dunia na inanikumbusha kisa cha Morice Nyunyusa na alivyomalizia
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,467
2,000
1964 wakati akipewa tender alilipwa pesa yake yote hadai hata senti kwahivyo Jamhuri haina deni nae. Hakufanya iyo kazi Bure yaani kwa Uzalendo
Sababu Kipindi cha ujamaa watu walikuwa wanafanya kazi kwa uzalendo ndio maana akina mzee mwamwindi waliambiwa walime mashamba za vijiji na kuacha mashamba zao ndio sababu iliyompelekea amuue RC ..

Uzalendo uzalendo ilikuwa kauli mbiu yao ,utajiri dhambi
 

kingos

Member
Dec 30, 2013
39
95
Akifa ndio tutamkumbuka
M
IMG-20170522-WA0006.jpg

Tatizo serikal yetu vitu vya msingi huvipa kisogo. Sijui huwa wanafikiria nn?
 

Natokea Kanda Maalum

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
719
1,000
Hakulipwa Kwa kazi yake ya ubunifu? Kama ndiyo
Anataka nini Leo? Hakujipanga enzi za ujana wake asilie lie kutaka msaada Kwa kigezo cha kubuni nembo ya taifa..........

Kuna watu wengi wameifanyia makubwa hii nchi na wana hali mbaya je wote walalamike/kuhitaji msaada wa serikali?
 

Nguto

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,097
2,000
[HASHTAG]#Habari[/HASHTAG]:Mchoraji wa Nembo ya Taifa maarufu kama Adam na Hawa, Mzee Francis Maige Ngosha anaishi maisha duni yasiyoendana na mchango wake aliotoa kwa taifa kabla na baada ya kupata uhuru ambapo anaishi kwa kuomba msaada wa kujikimu.

Chanzo:ITV
Ajiongeze. Kwa vile kabuni nembo tu anategemewa imlishe maisha? Nadhani alitakiwa awe mbunifu zaidi na zaidi. Ndiyo maana wabunifu wote inabidi wawe wabunifu daima ili ubunifu wao uwalipe.
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,983
2,000
[HASHTAG]#Habari[/HASHTAG]:Mchoraji wa Nembo ya Taifa maarufu kama Adam na Hawa, Mzee Francis Maige Ngosha anaishi maisha duni yasiyoendana na mchango wake aliotoa kwa taifa kabla na baada ya kupata uhuru ambapo anaishi kwa kuomba msaada wa kujikimu.

Chanzo:ITV
Ndivyo wazalendo wanavyotakiwa kuishi chini ya "oyeee!"

Hivi mnadhani kwanini makao makuu ya nchi yamepelekwa kwa Matonya? Hamuelewi tu? Ncho Ombaomba huzaa ombaomba! Ujuzi wa kuomba omba unapatikana Dodoma pekee...

Bastola ya nini kama natania watani zangu jee?
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,983
2,000
Ajiongeze. Kwa vile kabuni nembo tu anategemewa imlishe maisha? Nadhani alitakiwa awe mbunifu zaidi na zaidi. Ndiyo maana wabunifu wote inabidi wawe wabunifu daima ili ubunifu wao uwalipe.
Mkuu, kumbe Nembo ya Taifa kumbe ni kitu kidogo eeh? Hata kama hawalipwi!! waendelee tu kubuni kibashite bashite labda!!! Hakuna hakimiliki wala haki bunifu hivi ingelikuwa yale mataifa tuyaitayo makubwa kauli yako ingekuwa sahihi angelikuwa masikini?
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
12,079
2,000
94fa81ef5ada97f56e30fac7fbcca1ee.jpg
[HASHTAG]#Habari[/HASHTAG]:Mchoraji wa Nembo ya Taifa maarufu kama Adam na Hawa Mzee Francis Maige Ngosha anaishi maisha duni yasiyoendana na mchango wake aliotoa kwa taifa kabla na baada ya kupata uhuru ambapo anaishi kwa kuomba msaada wa kujikimu.
 

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
1,703
2,000
Kwani hakulipwa? Au ulikua mkataba wa kudumu? Au alifanya bure msaada kwa taifa? Mi sielewi mjue....mi ni bepari
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
7,983
2,000
Salary slip, ni kweli kabisa. Maana nakumbuka hata yule Mzee Moses aliye piga ngoma za Kabla ya Taarifa ya habari pale Redio Tanzania alikufa akiwa masikini sana.
Sahihisho Mzee Morris Nyunyusa!! Usimsahau na John Komba!! Ndio utajua umaskini wa nchi hii ni wa makusudi kama sio wa kulaaniwa!!! Sijui ni zile nyumba, viwanda na mali walizodhulumu 1967 ndio vinawarudi watawala?
 

Doyyi

Member
Mar 9, 2014
61
125
Yaani inatia huruma!
Nimeiona taarifa ya huyu mzee. Jambo hili ni gumu sana ila hata km alifuja mali ujanani bado taifa lazima limkumbuke hata kwa kumjengea nyumba tu.
Hii ni changamoto kwa ngazi zote za serikali hasa tukianza na mtaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom