Mbunifu wa majiko sanifu yanayotumia kuni na mkaa anahitajika


K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 0
Salaam wana JF,
Kwa kuzingatia kuwa jukwaa hili ni moja ya majukwaa ambayo kila kitu kinawezekana, ombi langu nahitaji mtu yoyote ambaye anaweza kubuni energy cooking stove na hasa stove(jiko) linalotumia kuni lenye uwezo wa kuserve hadi asilimia 50 ya kuni na mkaa kwa wakati mmoja. Technolojia inayotakiwa inatakiwa iwe ni rahisi sana ambayo mwananchi wa kawaida anaweza kuhimudu katika mazingira yake bila kwenda kuitafuta sehemu yoyoye. Mradi wetu utalenga kuwafundisha wananchi wenyewe kuzalisha majiko yao wenyewe baada ya kupata mafunzo ya wewe mbunifu ili mpango uweze kuwa endelevu. Mradi unakusudiwa kufanyika katika jamii za wavuvi waliopo katika ziwa victoria ambao wameunganishwa katika mradi wa uvuvi bora ( Eco-Label fishers).
Madhumuni ya mradi huu ni kupunguza utegemezi wa kuni na mkaa kwa hadi asilimia 50 na hii itaweza kusaidia kulinda mazingira na kipato cha wavuvi kwani kwa sasa wanatumia gharama kubwa sana kununua kuni na mkaa.
Yeyote mwenye kutaka kushiriki anaweza kuwasiliana na mimi ili mambo mengine yajadiliwe mojakwamoja.
Tuwasiliane naturlandlake@gmail.com
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 0
nasi tuna mradi kama huu.nakutumia particulars thru ur e mail
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,354
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,354 2,000
yap naamini JF ni kila kitu...ngoja na mie niake chonjo hapa naweza kupata moja mbili...
 
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 0
yap naamini JF ni kila kitu...ngoja na mie niake chonjo hapa naweza kupata moja mbili...
Kweli kaka nimeshaanza mazungumzo na wadau kupia mail bado nawakaribisha ili tuweze kufanikiwa zaidi!
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top