• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mbunge yupi amefanya vizuri katika jimbo lake

Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
9,123
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
9,123 2,000
Kwa mtazamo wangu naona kama wabunge wengi wanapenda sana kuongea na kujulikana. Wengine wamediliki hata kuwa na tamaa ya kuwa maraisi wa nchi hii. Si kosa ila utaongozaje mtaa kama hata familia yako imekushinda?

Laiti kama kila mbunge angekua na project ambazo anazisimamia jimboni kwake, naamini tanzania isingekua hapa ilipo. Kuna tetesi eti wabunge wengi wanaishi dar es salaam, hata mara nyingine hawajua hata baadhi ya vijiji ambavyo vipo majimboni mwao.

Je kazi za wabunge ni kuwa watafiti wa skendo za watu wengine, au ni kuilaumu serikali au kuitetea?

Nadhani ktk hili wabunge wengi wamepotoka.....

Ningependa tushirikiane kuchambua wabunge ambao kweli wameonyesha mfano ktk kutekeleza majukumu ya kimaendeleo kama wabunge.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
9,123
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
9,123 2,000
Kwa mtazamo wangu naona kama wabunge wengi wanapenda sana kuongea na kujulikana. Wengine wamediliki hata kuwa na tamaa ya kuwa maraisi wa nchi hii. Si kosa ila utaongozaje mtaa kama hata familia yako imekushinda?

Laiti kama kila mbunge angekua na project ambazo anazisimamia jimboni kwake, naamini tanzania isingekua hapa ilipo. Kuna tetesi eti wabunge wengi wanaishi dar es salaam, hata mara nyingine hawajua hata baadhi ya vijiji ambavyo vipo majimboni mwao.

Je kazi za wabunge ni kuwa watafiti wa skendo za watu wengine, au ni kuilaumu serikali au kuitetea?

Nadhani ktk hili wabunge wengi wamepotoka.....

Ningependa tushirikiane kuchambua wabunge ambao kweli wameonyesha mfano ktk kutekeleza majukumu ya kimaendeleo kama wabunge.

Tafadhali eleza nini amefanya kwa mifano sahihi,
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,869
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,869 1,225
Ni wale wote wa CCM na Wenye Harakati za UBAGUZI...
 

Forum statistics

Threads 1,404,369
Members 531,569
Posts 34,451,877
Top