Mbunge wetu J. Mnyika uko wapi?wakazi wako wa ubungo hatuna maji


Y

Yule

Member
Joined
May 4, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
Y

Yule

Member
Joined May 4, 2012
14 0 0
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Yuko bize kuhakikisha yake majibilioni 80 yaliyochotwa kule wizara ya nishati na madini yanarudishwa .inauma sana kila mwezi tunalipia umeme wenzetu wanazichota kwenda kujengea makwao jamani lol viongozi tuoneeni hata huruma watu tunaweka umeme wa elfu tano kwa mwezi mnatuibia?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
188
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 188 160
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
lazima utakuwa si mkazi wa ubungo kwani wakazi wa ubungo wanajua kwanini hawana maji na hawawezi kumuuliza mnyika swali kama hilo kwani wanajua ni nani anayekwamisha maji ubungo.
 
G

gnsulwa

Senior Member
Joined
May 4, 2012
Messages
110
Likes
2
Points
35
Age
49
G

gnsulwa

Senior Member
Joined May 4, 2012
110 2 35
Jana alikuwa Mwanza kwenye M4C
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,170
Likes
1,194
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,170 1,194 280
Kwani shida y maji ni ubungo 2? Hebu achen lawama za kitoto na badala yake muungeni mkono mbunge wenu ktk kuisimamia serkali ili tupate maisha bora.
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
Nadhani swali kwanini maji hayatoki ubungo lingekuwa sahihi kama ungewapigia dawasco au serikali kupitia wizara ya maji unless kama huo mradi uko chini ya mbunge
 
S

SINGLE RASHID

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
71
Likes
1
Points
0
S

SINGLE RASHID

Member
Joined Nov 8, 2012
71 1 0
atakuja tuu muda wa kampen si bado.....................................
 
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2011
Messages
629
Likes
2
Points
35
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2011
629 2 35
J.j Mnyika,wasipokutaja humu Jf wk tu nadhani wanapewa adhabu!Wameanza kama swali toka jimboni lakini utaona post zao zinavyoondelea!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Tulimuuliza meneja wa DAWASCO Magomeni akasema barabara ya Morogoro inayojengwa upya inaharibu sana mtandao wao wa mabomba ya maji mara kwa mara. Maendeleo nayo yana gharama zake.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,801
Likes
697
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,801 697 280
Hivi dar yoote jimbo lenye shida ya maji ni Ubungo tu?enyi wana JF ifike mahali muone aibu sasa kumshambulia Mnyika,hakuna sehemu kuna shida ya maji kama kinondoni na temeke ila hizo malalamiko hutayaona hapa why and why mnyika always?
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Mimi mkazi wa kimara maji yanatoka kila siku jioni usiku na asubuhi mpaka saa 2 ndo yanakatika.

Kama maji yakikatika kwetu ujue dar nzima hakuna maji sema kwetu ni karibu na barabara labda.

Nitasema kitu tatizo la maji dar ni miundombinu hivi wakazi wa ndani ndani si karibu na barabara inakua ni vigumu maji kufika mengi yaishia njiani na dawasco hawajitanui masikini wa Mungu.

Kama tungekua na miundombinu bora matatizo ya maji yasingekuwepo nawapa challenge hii dawasco waboreshe miundombinu ya maji maana ya sasa ni ile ya zamani ya wakazi wachache wachina wamekuja wameshindwa kuna sehemu korofi kuna vilima maji yansindwa kupandwa.

Wajenge visima venye uwezo wa kuchukua maji zaidi lita za ujazo laki 5 sasa tuseme maji si yataoka usiku wale wakazi wa mbali maji yanavuta hadi kwenye hiko kisima na baadaye kutoka pale yataanza kusafirishwa kwenda majumbani hii itamfikia kila mkazi na hakutakua na malalamiko.

Kuongozea dawasco wanapoteza maji mengi njiani mengi yanawagika wanashindwa yatumia vizuri haya maji kwa mfano nilikua kiluvya mabomba yamekatika watu wanajichotea maji.

Je watu wangapi mnatumia maji bila kulipia bill mwisho wa mwezi na sisi tuwe wazalendo tulipie bill ili shirika lianza kufanya mambo ki sayansi

Fred kavishe
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,498
Likes
2,688
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,498 2,688 280
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
Kariakoo sasa ni wiki ya tatu,umeme ni wa kubip kila siku tunaungurumisha majenereta huku tukipoteza pesa nyingi kuupata umeme wa jenereta.Aibu kwa Serikali ya ccm,usisahau kazi za Wabunge ni kuishauri Serikali kama Mnyika keshazisema kero za wakazi wa Ubungo na Serikali haijatekeleza unataka Mnyika aingie mfukoni mkuu kukupatia maji?
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
963
Likes
185
Points
60
Age
40
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
963 185 60
Serikaliya ccm ndo inastahili hili swali na wala si mnyika,mimi naishi ubungo kibangu yapata miaka minne nanunua maji ila sitamuuliza mnyika kwani hakusanyi kodi
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,706
Likes
2,075
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,706 2,075 280
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
hivi waziri w. Maji na naibu wake wapo wapi? Dawasco wapo wapi? Mnyika mtamuu na maneno.
 
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
1,388
Likes
764
Points
280
K

kipuyo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
1,388 764 280
Sasahivi inaenda wiki ya pili hatuna maji na mpaka sasa hatujaambiwa tatizo nini, tunakuomba mbunge wetu ulifatilie maana tunapata taabu kwa kuuzima maji si salama na bei kwasasa ni mia 5 kwa dumu.
Mkuu afadhali ya ubungo,mi nipo Singida mjini,tangu nihamie hapa miezi minne cjawahi kuona maji yakitoka bombani.Huku ndoo inauzwa kati ya shilingi za kitanzania1000 hadi 2000.Najuta kutoka survey jimbo laHalima Mdee kwenye maji mengi muda wote.

Naomba mwenye namba za mbunge wetu wa singida Mjini ndugu Mohamed Dewji,amueleze kuwa tunataabika kwa shida ya maji.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,168
Likes
1,191
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,168 1,191 280
Mimi wa kwa Mahanga maji yangu chumvi tupu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,267
Members 481,278
Posts 29,726,252