Uchaguzi 2020 Mbunge wa zamani Mufindi Kusini azuiwa kugawa baiskeli kwa wapiga kura wake

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
2,945
2,000
Wonders shall never cease Kuna mwingine amekamatwa anagawa elfu 10.
Dah kweli hii nchi watu maskini Sana
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
30,509
2,000
Huwezi kuitenganisha CCM na Rushwa
Chadema kwa usahaulifu hamjambo kuna waliomwaga rushwa kama chadema 2015 kipindi cha Lowasa?CCM HATUKUTOA chadema uliza hata walevi wa dar,arusha,mbeya ,manyara ,iringa nk walivyokuwa wakileweshwa bure hadi kuamkia siku ya kupiga kura ..ULIZIA BODA BODA walivyojaziwa mafuta na kulipwa ,ulizia viongozi wa dini walivyolamba rushwa .Katika historia ya Tanzania hakuna chama kilimwaga pesa ya rushwa kama chadema 2015 haijawahi tokea katika historia ya taifa hili

WABUNGE wote wa chadema waliingia kwa rushwa

Safari hii rushwa inadhibitiwa chadema haiwezi pata mbunge hata mmoja
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
26,151
2,000
CCM wamefanya vizuri kuzikataa baiskeli zenyewe ni za akina mama hizo sio za wanaume
baiskeli za wanawake ziko hivi

View attachment 1502388
za wanaume huwa zinakuwa hivi
View attachment 1502390

naona hajui hata tofauti ya baiskeli za kike na kiume
ZA KIKE huwa hamna bomba ya kunyooka kutoka kiti kuelekea kwenye usukani za kiume huwa na bomba la kunyooka
Hata huyo Mbunge ni mpumbavu,amezisomba tu mtumbani kwa mpemba
Ni wa kukatwa huyo hata kwenye kura za maoni asiwepo
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
19,422
2,000
Chadema kwa usahaulifu hamjambo kuna waliomwaga rushwa kama chadema 2015 kipindi cha Lowasa?CCM HATUKUTOA chadema uliza hata walevi wa dar,arusha,mbeya ,manyara ,iringa nk walivyokuwa wakileweshwa bure hadi kuamkia siku ya kupiga kura ..ULIZIA BODA BODA walivyojaziwa mafuta na kulipwa ,ulizia viongozi wa dini walivyolamba rushwa .Katika historia ya Tanzania hakuna chama kilimwaga pesa ya rushwa kama chadema 2015 haijawahi tokea katika historia ya taifa hili

WABUNGE wote wa chadema waliingia kwa rushwa

safari hii rushwa inadhibitiwa chadema haiwezi pata mbunge hata mmoja
Taja matukio 2 ya waliokamaatwa wakitoa rushwa

CCM imejengwa kwa misingi ya RUSHWA
 

Science Priest

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
2,321
2,000
Chadema kwa usahaulifu hamjambo kuna waliomwaga rushwa kama chadema 2015 kipindi cha Lowasa?CCM HATUKUTOA chadema uliza hata walevi wa dar,arusha,mbeya ,manyara ,iringa nk walivyokuwa wakileweshwa bure hadi kuamkia siku ya kupiga kura ..ULIZIA BODA BODA walivyojaziwa mafuta na kulipwa ,ulizia viongozi wa dini walivyolamba rushwa .Katika historia ya Tanzania hakuna chama kilimwaga pesa ya rushwa kama chadema 2015 haijawahi tokea katika historia ya taifa hili

WABUNGE wote wa chadema waliingia kwa rushwa

Safari hii rushwa inadhibitiwa chadema haiwezi pata mbunge hata mmoja
Chadema watoe rushwa alafu Takukuru wawe wanaangalia tu acha uongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom