Mbunge wa Wilaya ya Longido kwa tiketi ya ccm afiwa na Mamaye!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Wilaya ya Longido kwa tiketi ya ccm afiwa na Mamaye!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jul 20, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mama yake mzazi wa MB wa Wilaya tajwa hapo juu amefariki dunia na mazishi yanafanyika leo kijijini kwao huko Wilayani Longido.

    Mama amefariki dunia juzi na mazishi yatafanyika leo akiwa na umri wa miaka 105!

    Pole Mbunge na MUNGU akupe nguvu ktk kipindi hiki kigumu pamoja na ndg jamaa na hata marafiki!

    Bwana ametoa na Bwana awetwaa! Jina lake na lihimidiwe!

    Aaameen!
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,002
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    mkuu hili ni jukwaa sahihi....??? Though pole wafiwa..
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,316
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    RIP mama/bibi
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    rip mama.
     
  5. R

    Rubesha Kipesha Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Bibi. Pole kwa familia.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,657
    Likes Received: 8,471
    Trophy Points: 280
    pole wafiwa;
    msikose kum-tag werema
     
Loading...