Mbunge wa Tarime Mjini, Easter Matiko aonesha nyumba yake jijini Dar es Salaam

laki si pesa.

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
10,012
2,000
Salum Mwalim ana hatari, anazaa na mke wa mtu, kwa hiyo Salum anasubiri babu afe arithi mali .......Ndio maana mshkaji hataki kuoa anamsikilizia mke wa mtu
 

N-handsome

JF-Expert Member
Jan 23, 2008
2,415
2,000
Kaolewa na babu fulani ana mapene hatari, ila kazaa watoto wawili na Salum Mwalimu wa CHADEMA. Sema demu kichwa hesabu imelala kichwani mlimani wanamtambua.

''
Salum Mwalimu anao watoto wawili, wa kwanza wa kike na wa pili ni wa kiume. Mazingira aliyonayo yanakuwa magumu kumpandisha jukwaani mzazi mwenzie pamoja na watoto kwa sababu mzazi mwenzie ni mke wa mtu. Hivyo inakuwa changamoto.

Naamini kuna siku atafanya hivyo , aliyezaa nae kaolewa na Mzee wa makamo hivyo ikamlazimu huyo dada ambaye ni mbunge (CHADEMA) wa jimbo kutoka mkoa wa Mara kutafuta kijana aweze kufurahia ujana wake maana damu bado inachemka, na mapenzi yao yalianzia walipokutana kwenye uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Tarime mwaka 2008 baada ya kifo cha Marehemu Chacha Wangwe ''

Soma >Salum Mwalimu ana watoto, asidhalilishwe - JamiiForums
Salum Mwalimu kaingia Chadema lini? as 2008 was still at Vodacom Tanzania
 

wehoodie

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
1,001
2,000
Hivi Tanzania kuna mwanamama aliyefanikiwa ambae hana 'scandal' ambae atakuwa mfano kwa wasichana kweli??

Ila hili la kuonyesha nyumba kwa mbunge sio kosa lakini litamletea hasara kuliko faida, haya mambo ya show off waachiwe wasanii waliopo kwenye showbiz....sasa watu wanaanza kumchambua na kumuonea husda. Waislam wanaambiwa kutoonyesha neema zao kupunguza husda...Mtume Muhammad (SAW) alisema "Resort to secrecy for the fulfillment and success of your needs for, verily, every one who has a blessing is envied.
 

bushland

JF-Expert Member
Mar 6, 2015
7,018
2,000
its up to you
Hivi Tanzania kuna mwanamama aliyefanikiwa ambae hana 'scandal' ambae atakuwa mfano kwa wasichana kweli??

Ila hili la kuonyesha nyumba kwa mbunge sio kosa lakini litamletea hasara kuliko faida, haya mambo ya show off waachiwe wasanii waliopo kwenye showbiz....sasa watu wanaanza kumchambua na kumuonea husda. Waislam wanaambiwa kutoonyesha neema zao kupunguza husda...Mtume Muhammad (SAW) alisema "Resort to secrecy for the fulfillment and success of your needs for, verily, every one who has a blessing is envied.
 

Nsimbi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
1,084
2,000
Huyu dem asingekuja kwenye public limelight namna hii.....kweli mm binafsi baada ya kuona ili andiko heshma yangu kwake imepungua.....infact hata wapiga kura hawapendi....unapoanza kujipambanua kwa mali.....

Hakajatulia hako kabinti. Show offs za nini?
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,685
2,000
Huyu dem asingekuja kwenye public limelight namna hii.....kweli mm binafsi baada ya kuona ili andiko heshma yangu kwake imepungua.....infact hata wapiga kura hawapendi....unapoanza kujipambanua kwa mali.....
kwamba unamuheshimu , au unapenda wabunge au ndugu mafukara? Kwamba umasikini kwako ni fahari?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom