Mbunge wa Sikonge 2015

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,546
Likes
622
Points
280

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,546 622 280
Usiwe na wasiwasi, mie ni Mpinzani wako na tutagongana mitaani Usupilo kijana wangu.

Nimeshaanza mikakati ya kumtoa Nkumba na kama una nia kweli basi kaza kamba maana ntacheza mechi kama Mjeruman - hadi sekunde ya mwisho kuhakikisha nakutoa wewe kwanza na mwisho nammalizia Nkumba.

Usiwe na wasiwasi, asiyekubali kushindwa si mshindani.

Ngoja niende zangu kijijini Tutuo kwa Rehani kumuona Mkwe wangu maana nasikia hajiwezi.
Wajameni,

Nakusudia kugombea ubunge Sikonge kupitia CHADEMA 2015.
 

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
100
Points
0

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 100 0
Usiwe na wasiwasi, mie ni Mpinzani wako na tutagongana mitaani Usupilo kijana wangu.

Nimeshaanza mikakati ya kumtoa Nkumba na kama una nia kweli basi kaza kamba maana ntacheza mechi kama Mjeruman - hadi sekunde ya mwisho kuhakikisha nakutoa wewe kwanza na mwisho nammalizia Nkumba.

Usiwe na wasiwasi, asiyekubali kushindwa si mshindani.

Ngoja niende zangu kijijini Tutuo kwa Rehani kumuona Mkwe wangu maana nasikia hajiwezi.
Kavagishe! Mie nitakwenda kijijini Mpombwe mwishoni mwa Desemba. Ukinishinda nitakuunga mkono - kura za Kiwele ni zangu bila shida.
 

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,546
Likes
622
Points
280

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,546 622 280
Kabla ya 2015 kufika, kama nikiwa tayari basi nafikiri utajitoa tu wenyewe maana ntaingia kwa gia nzito. Ila nisipokuwa tayari basi wala siasa siingii. Ntakujulisha mwakani mwishoni.

Mie nipo zaidi mitaa ya Sikonge na vijiji vya Jirani maana hapo ndipo ukisikia jina la SIKONGE, kila mtu analifahamu. Zaidi ya hiyo basi itakuwa ni kujitangaza na kusaidia kujenga mizizi ya Chadema kwenye vijiji maana bila mizizi, Watakuchakachua na kumchakachua pia Slaa.

Mpombwe, duu huko ndani sijawahi kufika ila huwa napita tu. Mwaka jana nilipita na Camera na nikafanya hivi:
attachment.php?attachmentid=17218&d=1289998415




Kavagishe! Mie nitakwenda kijijini Mpombwe mwishoni mwa Desemba. Ukinishinda nitakuunga mkono - kura za Kiwele ni zangu bila shida.
 

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,625
Likes
307
Points
180

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,625 307 180
Kabla ya 2015 kufika, kama nikiwa tayari basi nafikiri utajitoa tu wenyewe maana ntaingia kwa gia nzito. Ila nisipokuwa tayari basi wala siasa siingii. Ntakujulisha mwakani mwishoni.

Mie nipo zaidi mitaa ya Sikonge na vijiji vya Jirani maana hapo ndipo ukisikia jina la SIKONGE, kila mtu analifahamu. Zaidi ya hiyo basi itakuwa ni kujitangaza na kusaidia kujenga mizizi ya Chadema kwenye vijiji maana bila mizizi, Watakuchakachua na kumchakachua pia Slaa.

Mpombwe, duu huko ndani sijawahi kufika ila huwa napita tu. Mwaka jana nilipita na Camera na nikafanya hivi:
attachment.php?attachmentid=17218&d=1289998415



View attachment 17217 View attachment 17218
Ulikua unacheki mipaka ya jimbo lako nini, usije kosea kama Mahanga kwenda kuhutubia temeke akifikiri yuko segerea
 

Forum statistics

Threads 1,203,212
Members 456,663
Posts 28,104,838