Mbunge wa Rombo, Joseph Selasini ajiuzulu nafasi ya Mnadhimu wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,864
Points
2,000

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,864 2,000
Hiyo vita ya Kikabila, hakuna logic hapo, ni Urombo vs Machame/Marangu!
Hivi wewe unaweza kuandika barua ya kujiuzulu cheo ambacho hukuwa nacho na wala hakuna aliyekuwa anakutambua kwa cheo hicho? Sasa utakuwa unajiuzulu nini? KAMA ULIKUWA HUJAOA AU KUOLEWA HALAFU UNAANDIKA TALAKA UTAMPA NANI?
 

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,558
Points
2,000

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,558 2,000
Maswali muhimu kwa Mh Selasini.Ni karibu miaka 2 imepita .Barua yako ya KUJIUZULU ukeambatanisha na Barua ya kumkumbusha Mbowe juu ya uteuzi wako. Je hujalamba posho yeyote ile ikiwa naibu WA upinzani.
Spika alikuwa anakutaja kama kiongozi wa upinzani ,Kama uteuzi wako ulikuwa na kasoro mbona hukukanusha,hata vyombo vya habari vinca kuja Kama kiongozi WA upinzani bungeni,Ondoka mapema kabla ya uchaguzi 2020
 

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
22,555
Points
2,000

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
22,555 2,000
..mbona hamuitaji kampuni binafsi inayolinda nyumba za viongozi area D?

..na nani alitoa maelekezo walinzi wa kampuni binafsi waondolewe siku ya tukio la kushambuliwa TL?

..Je, kuna mtu wa serikali aliwaelekeza walinzi wa kampuni binafsi kuwa Sept 7, 2017 viongozi wanaoishi area D walikuwa hawahitaji ulinzi?
Acha kutanua magoli,mtoe dereva asaidie uchunguzi kwanza
 

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
373
Points
250

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2012
373 250
Sasa hapa nini cha kushangaa?
Kujiuzuru ni big story kama mnavyotaka kutuaminisha?
Kwa hiyo hata J.M akisema hatagombea 2020 kwa kuwa hakuna tume huru mtaandika this way!
Acheni utoto.
Some political parties are stronger than your efforts and you must agree that.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
2,820
Points
2,000

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
2,820 2,000
kumwapisha unaita mambo madogomadogo
Bro yani huna tofauti na mpiga vigelegele wa ccm.....
Ongelea perfection... kila kitu kifanyike accordingly....
walioweka utaratibu wa kuapisha nao waliona hayo ni mambo madogomadogo?

Unamtetea Mbowe hadi unajitoa ufahamu
Huenda unachosema kikawa na ukweli, lakini Selasini kamvumilia nani sana? Amevumilia sana kutokutangazwa mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani! Ni kipi anashindwa kukitekeleza akiwa mbunge, lakini angeweza kukitekeleza vizuri akitangazwa mnadhimu mkuu wa upinzani? Je chaguzi nchi hii zinanajisiwa, na hao cdm wanafanyiwa uhuni wa wazi na dola kisa ni yeye hajatangazwa mnadhimu mkuu wa kambi rasmi ya upinzani bungeni? Kwa hiyo katika matatizo makubwa anayokutana nayo Selasini na kumbidi aivumilie sana cdm ni hiyo kutokutangazwa nafasi ya mnadhimu? Katika matatizo ambayo wananchi wa rombo yeye kama mbunge yanashindwa kutatuliwa, ni kwakuwa hajatangazwa rasmi kuwa mnadhimu? Hapa naona unachoma tu mahindi kwa tochi.

Haya mambo madogo madogo yanaletwa na wanaccm humu jukwaani, lengo hasa ni kuonyesha cdm ina matatizo makubwa na ndio itakuwa sababu ya kushindwa uchaguzi. Kwani ule ushenzi wa juzi wa kunajisi uchaguzi wa SM za mitaa ni kwa sababu cdm kuna kutokuelewana kunakosemwa? Huo uchaguzi mkuu wa 2020 nao utanajisiwa ili ccm wajitangaze washindi, kisa Selasini amekataliwa kutangazwa mnadhimu huko bungeni?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,211
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,211 2,000
Ati una majibu kule ya kwann Mbowe hajamtuibitisha 30...

Kweli Mbowe ni mtume...
Hata akikosea wako wanaomtetea.

Sent using Jamii Forums mobile app
Katika watu ambao utetezi wangu ni mwiko kuupata ni huyo Mbowe, na sina popote ninapounga mkono alichofanyiwa huyo 30, lakini huyo 30 sio lolote sio chochote wa kusema eti naye atatishia. Kama hajadhibitishwa apige kimya maana hanaga mchango wowote useme unamashiko ndani ya chama. Analilia madaraka makubwa wakati hata hayo ya msingi hana impact yoyote? Angekuwa amevuliwa ubunge afadhali, sio cheo kisicho na maana yoyote kwa ujenzi wa chama.
 

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
17,369
Points
2,000

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
17,369 2,000
Acha kutanua magoli,mtoe dereva asaidie uchunguzi kwanza
..kwa maoni yangu, aliyetoa maagizo ulinzi usiwepo Area D ni mtu muhimu sana kwa wachunguzi wa ugaidi ule.

..ningekuwa na mamlaka ningemkamata na kumfungulia mashtaka ya kutakatisha fedha huku uchunguzi ukiendelea.
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
2,820
Points
2,000

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
2,820 2,000
boss achana na personality ma personal values..
1.Kutotuibitishwa ni kosa ... period.
2. Kulalamika ama kujitoa ni wajibu wake kwakuwa haoni sababu ya kutothibitishwa.
3. Mbowe amekosea.

Mengine hayana umuhimu yanakupotezea heshima kaka
Katika watu ambao utetezi wangu ni mwiko kuupata ni huyo Mbowe, na sina popote ninapounga mkono alichofanyiwa huyo 30, lakini huyo 30 sio lolote sio chochote wa kusema eti naye atatishia. Kama hajadhibitishwa apige kimya maana hanaga mchango wowote useme unamashiko ndani ya chama. Analilia madaraka makubwa wakati hata hayo ya msingi hana impact yoyote? Angekuwa amevuliwa ubunge afadhali, sio cheo kisicho na maana yoyote kwa ujenzi wa chama.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,211
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,211 2,000
boss achana na personality ma personal values..
1.Kutotuibitishwa ni kosa ... period.
2. Kulalamika ama kujitoa ni wajibu wake kwakuwa haoni sababu ya kutothibitishwa.
3. Mbowe amekosea.

Mengine hayana umuhimu yanakupotezea heshima kaka


Sent using Jamii Forums mobile app
Ni hivi, hana mchango wowote wa maana ndio maana kapotezewa. Ni kweli Mbowe alikosea, lakini kwakuwa hajadhibitishwa na ameamua kujiuzulu ni sawa, ni bora nafasi yake apewe mtu mwenye tija.
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
2,820
Points
2,000

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
2,820 2,000
hapo unamtukana aliyemchagua ndio mjinga kuchagua asiye na mchango wowote... Ila Nabii Mbowe tusimlaumu.

Kama mwaka mzima hakukuwa na substitute maana yake chadema wenye akili kidogo ni Mbowe na Lissu...

To make it easy kubali tu kuwa Mbowe alikosea kumchagua ama kutomthibitisha.

Najua wewe sio chadema sana
Ni hivi, hana mchango wowote wa maana ndio maana kapotezewa. Ni kweli Mbowe alikosea, lakini kwakuwa hajadhibitishwa na ameamua kujiuzulu ni sawa, ni bora nafasi yake apewe mtu mwenye tija.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
2,820
Points
2,000

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
2,820 2,000
chadema hamuaminiani akili?
Mbowe tawala milele
Ni hivi, hana mchango wowote wa maana ndio maana kapotezewa. Ni kweli Mbowe alikosea, lakini kwakuwa hajadhibitishwa na ameamua kujiuzulu ni sawa, ni bora nafasi yake apewe mtu mwenye tija.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,379,770
Members 525,564
Posts 33,756,104
Top