Mbunge wa Nzega! Hongera kwa Mipango Ya Uchumi


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Angalau mara yangu ya Kwanza kusikia Mbunge Ametafuta TZS 2.x Billions na mipango ya kuanzisha community bank. Naomba kusema waTanzania hawahitaji muwasomeshee watoto wao wanataka muweke mifumo ya kuwawezesha watafute fedha zao wenyewe...
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241