Mbunge wa Mbeya mjini, Joseph Mbilinyi (Sugu) kwa sasa ndiye Mtu Maarufu zaidi Mkoani Mbeya

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
67,158
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
67,158 2,000
FB_IMG_1550781369766.jpg


Bado mpaka sasa hazijafahamika sababu hasa za kijana mdogo kama huyu kujizolea umaarufu mkubwa namna hii kiasi cha kuwabwaga wazee kadhaa ikiwa ni pamoja na viongozi waliopo madarakani , wakiwemo mawaziri wa sasa na wa zamani , Sugu ndio Dira na muongozo wa wateule wote kuanzia polisi , Wakurugenzi , wakuu wa wilaya na hata RC's wote wanaokuja Mbeya , Hii si karama ya kawaida !

Ukicheza na mtu huyu waweza kufaidika au kupata hasara , wako Viongozi waliopandishwa vyeo kwa kujaribu kupambana na Sugu , lakini wako walioshushwa vyeo ama kuhamishwa kwa sababu za huyu huyu Sugu pia , Bali jambo lililo wazi ni kwamba Wananchi wa Mbeya huyu Sugu ndio " RAIS WAO " na ukitaka kushushwa thamani ujaribu kupambana naye .
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
67,158
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
67,158 2,000
Kale kabinti ka bunge kameongea weee na kameonga hadi Sasa miwani yake imelegea eti nako kanataka ubunge


SWISSME
Atahangaika sana , nakuhakikishia njia pekee ya yeye kuwa Mbunge wa Mbeya ni kumuuwa Sugu kwa uchawi au kwa bunduki , lakini Sugu akiwa hai hilo halitatokea
 

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,955
Points
2,000

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,955 2,000

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
6,778
Points
2,000

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
6,778 2,000
View attachment 1028552

Bado mpaka sasa hazijafahamika sababu hasa za kijana mdogo kama huyu kujizolea umaarufu mkubwa namna hii kiasi cha kuwabwaga wazee kadhaa ikiwa ni pamoja na viongozi waliopo madarakani , wakiwemo mawaziri wa sasa na wa zamani , Sugu ndio Dira na muongozo wa wateule wote kuanzia polisi , Wakurugenzi , wakuu wa wilaya na hata RC's wote wanaokuja Mbeya , Hii si karama ya kawaida !

Ukicheza na mtu huyu waweza kufaidika au kupata hasara , wako Viongozi waliopandishwa vyeo kwa kujaribu kupambana na Sugu , lakini wako walioshushwa vyeo ama kuhamishwa kwa sababu za huyu huyu Sugu pia , Bali jambo lililo wazi ni kwamba Wananchi wa Mbeya huyu Sugu ndio " RAIS WAO " na ukitaka kushushwa thamani ujaribu kupambana naye .
Tulia Ackson bado ataendelea kuambulia aibu tu.
 

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,201
Points
2,000

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,201 2,000
Atahangaika sana , nakuhakikishia njia pekee ya yeye kuwa Mbunge wa Mbeya ni kumuuwa Sugu kwa uchawi au kwa bunduki , lakini Sugu akiwa hai hilo halitatokea
Na bunduki haina tena guarantee mkuu, si umeona kamanda Lissu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
6,016
Points
2,000

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
6,016 2,000
View attachment 1028552

Bado mpaka sasa hazijafahamika sababu hasa za kijana mdogo kama huyu kujizolea umaarufu mkubwa namna hii kiasi cha kuwabwaga wazee kadhaa ikiwa ni pamoja na viongozi waliopo madarakani , wakiwemo mawaziri wa sasa na wa zamani , Sugu ndio Dira na muongozo wa wateule wote kuanzia polisi , Wakurugenzi , wakuu wa wilaya na hata RC's wote wanaokuja Mbeya , Hii si karama ya kawaida !

Ukicheza na mtu huyu waweza kufaidika au kupata hasara , wako Viongozi waliopandishwa vyeo kwa kujaribu kupambana na Sugu , lakini wako walioshushwa vyeo ama kuhamishwa kwa sababu za huyu huyu Sugu pia , Bali jambo lililo wazi ni kwamba Wananchi wa Mbeya huyu Sugu ndio " RAIS WAO " na ukitaka kushushwa thamani ujaribu kupambana naye .
Ujinga mtupu.
Pengine yuko maarufu kwa ninyi machinga.
 

Forum statistics

Threads 1,380,354
Members 525,767
Posts 33,770,874
Top