Mbunge wa Mbarali (CCM) kwenda jela miezi 10 au kulipa faini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Mbarali (CCM) kwenda jela miezi 10 au kulipa faini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Mbinu, Nov 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mzee wa Mbinu Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Kesi iliyokuwa inamkabili Mbunge CCM Mbarali ambaye alikuwa katika kambi ya wapinga mafisadi alikuwa anakabiliwa na kesi ya kutishia kuua amefungwa miezi 10 na hivyo kuachia kiti kama sheria za uchaguzi zinavyosema.

    Pole Nape, Sita, Mwakyambe na Mama kilago malecela shughuli inakuja kwenu mpiganaji wa tatu ametoweka tukianza na Seleli, Mpendazoe na sasa Kilufi wa Mbarali
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    jimbo wazi kwa CDM
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0

    kazi ipo mwaka huu
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo nani? alikuwa mbunge? jombo liko tayari kwa uchaguzi?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wewe ina maana mbunge huyo kala miezi 10 lupango? Hebu ngoja kwanza.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nchi hii kweli inawenyewe!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Duh.. Kwa style hii hatufiki popote.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakuna faini au kifungo bila faini?
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CDM tunaweka mtu pale atapambana na mafisadi hadi kieleweke
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bado ataendelea kuwawakilisha wananchi akiwa lupango?
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hata siamini amini, kama ni kweli basi ngoma inogile!!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Verify your report plse! Kama inahitaji makamanda kupiga kambi sema.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,358
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    amka mkuu.. ndoto za alinacha hizo....
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada mbona kama sikuelewi elewi vile maana nyie member wapya mna hamishi vituko! Please ni kweli, kama ni kweli MoDs wekeni breaking news kabisa hii.
     
  15. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM tukachukue sasa.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo ndiyo linalohitajika.
     
  17. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,120
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Source plz! Ntarudi
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Chamzo cha habari tafadhali
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu! Duu! Lazima wakombowe muda si mrefu!
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Chanzo cha habari tafadhali
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...