Mbunge wa Mbalizi (CCM) mbaroni kwa tishio la mauaji


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,331
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,331 756 280
Naangalia taarifa ya habari TBC 1 wanasema kuwa mbunge wa MBALALI mkoani Mbeya ametishia kumuua afisa mtendaji kata cjawapata vzuri jina la kata. Mbunge huyo kakamatwa na polisi
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,647
Likes
627
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,647 627 280
Ni kutoka TBC1 habari.

Mbunge wa Mbalizi CCM anashikiliwa na polisi tangu saa tisa alasiri kwa kosa la kutishia kumuua afisa mtendaji wa kata.
 
mpuuzi

mpuuzi

Member
Joined
May 29, 2010
Messages
99
Likes
1
Points
0
mpuuzi

mpuuzi

Member
Joined May 29, 2010
99 1 0
TBC wehu kweli, hawajataja jina lake wala chama chake. Angekuwa wa CDM tungetajiwa hadi wajukuu wake
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Kazi kwao! Ngoja kama 2sikilizie kama atanyang'anywa hiyo silaha.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,647
Likes
627
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,647 627 280
TBC wehu kweli, hawajataja jina lake wala chama chake. Angekuwa wa CDM tungetajiwa hadi wajukuu wake
Wametaja ndugu mpuuzi ila sikukariri jina lake...!
 
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
255
Likes
6
Points
33
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
255 6 33
Wamezoea kuua hao vp yy hakuwa na bastola, hii inanikumbusha ishu ya ditopile kuua kwa risasi hlf ****** akamtoa selo, aise magamba bwana.
Nasikia rage naye kasema waandishi wasimfuatilia atakuja kumpasua mtu kifua hlf atasema hakukusudia.
 
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined Oct 2, 2011
44 0 0
Jamhaani mimi hata simjui je huyu ni mbunge wa chama gani? kama ni wa ccm basi sheria inaanza kuchukua mkondo wake bali kama ni wa CDM JUA MAGAMBA YANATAPATAPA
 
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined Oct 2, 2011
44 0 0
Jamani nimeshajua ni mbunge wa CHAMA CHAWALA angelikua wa CDM wangeta hadi ukoo wake na alipozaliwa: lakini kwa kuwa ni wale mafisadi wamepigwa mkwara wasisema hata wa chama chao aibu
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
332
Likes
81
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
332 81 45
Naangalia taarifa ya habari TBC 1 wanasema kuwa mbunge wa MBALALI mkoani Mbeya ametishia kumuua afisa mtendaji kata cjawapata vzuri jina la kata. Mbunge huyo kakamatwa na polisi
kazi kwelikweli
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,841
Likes
97
Points
145
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,841 97 145
Jamhaani mimi hata simjui je huyu ni mbunge wa chama gani? kama ni wa ccm basi sheria inaanza kuchukua mkondo wake bali kama ni wa CDM JUA MAGAMBA YANATAPATAPA
mbunge ni wa sisyem
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
TBC wehu kweli, hawajataja jina lake wala chama chake. Angekuwa wa CDM tungetajiwa hadi wajukuu wake
Wamemtaja kama mbunge wa CCM wa jimbo la Mbalali jina lake Kilufi.
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Jamhaani mimi hata simjui je huyu ni mbunge wa chama gani? kama ni wa ccm basi sheria inaanza kuchukua mkondo wake bali kama ni wa CDM JUA MAGAMBA YANATAPATAPA
siamini kama upo sawa!
huyu mbuge kwa asiye mfahamu kitaaluma ni mwalimu, na ana historia ya kukurupuka na mambo, amewahi kuwa diwani na amekuwa na migogoro mara kadhaa ukiwemo ule wa kuwahamisha wananchi kwenye bonde la ihefu, na kiasi cha wapiga kura wake kubaki na wakati mgumu. ingawa tatizo si lake ni shule ndogo.
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
sasa wao wanasema jeshi la polisi liliweka mtego wa kumkamata mbunge huyu na wamemkamata sasa sielewi koz inamaana alishawai kutishia tena wakashindwa kumkamata ndio wakaamua kumuwekea mtego wa pili au?????????? anayeelewa zaidi plz ufafanuzi
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Naangalia taarifa ya habari TBC 1 wanasema kuwa mbunge wa MBALALI mkoani Mbeya ametishia kumuua afisa mtendaji kata cjawapata vzuri jina la kata. Mbunge huyo kakamatwa na polisi
Mbunge ni magamba na afisa mtendaj nae anafanya kaz chini ya magamba..
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,483
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,483 416 180
Wamtie Selo na fungo waitupe kwenye choo cha shimo isionekane tena, pumbavu yake. na lini Kikwete nae atakamatwa?
 
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
Y

Yassin Madiwa

Member
Joined Oct 2, 2011
44 0 0
Hitawezekana: hiyo ni gelesha ya Chama cha Magamba: mwisho wa siku will be free kama Mzuzuri bin Dito: Kama liumba pamoja na kujichukulia machenchi yote yale kafungwa mwaka mmoja huku kwetu aliyeiba kuku wa elfu kumi kafungwa miaka 14 Jamani nisaidieni How do we translate the law katika makosa ya jinanai? Nasema hapa hafungwi mtu watamtoa mapema na Hata angepelekwa mahakamani wataweka mazingira safi mheshimiwa awe salaam:
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,498
Likes
14,796
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,498 14,796 280
nilisema hapa CCM ni wauwaji na majambazi sawa kabisa na alichokisema Mch. Malebo na akaiweka ile video kwene mtandao only that niko kwa mobile ningeiweka hapa title yake ni CCM IMEZEEKA.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Hiyo ni danganya toto tu,kwani magamba jama mmewasahau,historia yao ni ya ovyo na wanajiona wako juu ya sheria,ila kama wangekuwa ni CDM kweli wakuu naunga mkono mia kwa mia wangetaja mpaka hawara zake kama angelikuwa nao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,558
Members 475,562
Posts 29,293,381