Mbunge wa Ludewa (Deo Filikunjombe) anusurika kufa maji Ziwa Nyasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ludewa (Deo Filikunjombe) anusurika kufa maji Ziwa Nyasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jul 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Mtumbwi uliompakia mbunge Filikunjombe na mwenyekiti wa CCM Ludewa ukivutwa kutoka ziwa nyasa na watoto

    Mbunge wa jimbo la Ludewa Mkoani Iringa mhe.Deo Filikunjombe (CCM)ambaye na makam mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya bunge mashirika ya umma akiwa na mtoto wake wa miaka 11 na dereva wake wamenusurika kifo baada ya mtumbwi waliopanda kwenda kuingia ktk boti kupinduka ktk ziwa nyasa leo asubuhi.

    Tukio hilo limetokea majira ya saa 11.20 asubuhi leo wakati akiwa ziara kutoka kata ya Makonde kwenda kata ya Kilondo na Rumbila kata za kando kando ya ziwa nyasa.mtumbwi huo ulipinduka baada ya kupigwa na wimbi zito ambalo lilitokana na ziwa hilo kuchafuka toka jana usiku.

    Hata hivyo jitihada za waokoaji ziliweza kuzaa matunda na kuwaokoa wote watatu kabla ya kuzama ktk ziwa hilo. Habari zaidi utaendelea kuipata ktk mtandao huu

    Source: Mzee wa Matukio daima

     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hadi leo miaka 50 miundombinu ya bandari ziwani nyasa bado kuimarishwa hadi watu waendelee kupanda mitumbwi kwa ajili ya kudandia meli? Huko ndiko alikoahidi Kikwete kuigeuza miambao ya ziwa Tanganyika na Nyasa kuwa Dubai?
     
  3. P

    Penguine JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Pole sana kiongozi, wacha kuchezea Ziwa Nyasa Kaka.
     
  4. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa haitaji kuambiwa tena nini cha kufanya.Je anaweza nunua boti ya kisasa kwa ajili ya waajiri(Wananchi) wake?POSHO c mlizitaka wenyewe sasa mtafunzwa kwa vitendo.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ilo ziwa lina mawimbi mabaya sana hasa likichafuka watani zangu pale manda,ritui ,itungi na mbambabay wanalijua ilo.
    Miaka 50 tumeweza na tumedhubutu kutembelea mitumbiw
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2015
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,767
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    duh..................................
     
  7. Ghosryder

    Ghosryder JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2015
    Joined: Jul 6, 2014
    Messages: 9,149
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Sasa unacomment kwenye habari ya 2011 kwa nini? Hii sio tabia nzuri.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,375
    Likes Received: 19,620
    Trophy Points: 280
    Matambiko mengi
     
  9. Mungu Mweusi

    Mungu Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2015
    Joined: Oct 20, 2014
    Messages: 1,269
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Hovyo Lete habari za chopa
     
  10. JAMHURI

    JAMHURI JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2015
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pole kaka
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,534
    Likes Received: 10,452
    Trophy Points: 280
    Ndio nini kuamusha uzi wa presha.?
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,278
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    hilo ziwa tunaliweza sisi watoto wa kinyasa tuliozaliwa vilindini aka "vana va palochi".watu wa milimani kama akina filikunjombe lazima watokee na majanga kama hayo.pole yake.
     
  13. LIKE Niku ADD

    LIKE Niku ADD JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2015
    Joined: Jul 21, 2014
    Messages: 3,414
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    acha kukufuru Mungu ndo nini sasa kufuku uzi wa zamani
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2015
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Jini la ajali likimuandama RIP filikunjombe
     
  15. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 10,479
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Hatimaye wamefanikiwa
     
  16. Nelson nely

    Nelson nely JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2015
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 2,741
    Likes Received: 981
    Trophy Points: 280
    wakina nani?
     
  17. B

    Bampcm Member

    #17
    Oct 16, 2015
    Joined: Feb 26, 2013
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  18. j

    jaxborn kasanya JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 299
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mtoa post unatumia gongo gani? No 1 au?
     
  19. JAKUGOTE

    JAKUGOTE Member

    #19
    Oct 16, 2015
    Joined: Nov 19, 2013
    Messages: 29
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    mtoa post kafanyaje kwan? hiyo n post ya 2011 jamaa kaifufua tu hapo juu baada ya haya yaliyojiri kwa mh.
    rip F.Njombe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...