Mbunge wa Longido Vipi Akiongea Haeleweki hadi Asaidiwe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Longido Vipi Akiongea Haeleweki hadi Asaidiwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Jul 5, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,913
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    Mbunge Huyu naomba angesasidiwa wakalimani ili aweze kujieleza kwa Lugha yake maana Uwezo wake unatia mashaka hadi Spika na Wenyeviti hupata shida kumuelewa kama anachangia au anauliza swali!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Michael Lekule Laizer teh! Masai wa Longido!
     
Loading...