Mbunge wa Kigamboni Live kwenye Makutano Show


TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
235
Points
195
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
235 195
Mbunge wa Kigamboni Faustine Ndugulile anaongea Live kwenye kipindi cha Makutano Magic FM na Fina Mango akiongelea kuhusu ishu ya mji mpya wa Kigamboni
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Anayeyusha tu mji mpya tangia 2008 mpaka leo hamna kitu.....
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
Another episode! Yaani ccm huwa wanafanya watu mataahiraaaaa! Puuuuuuuu!
 
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
235
Points
195
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
235 195
Anasema wananchi hawakuhusishwa katika mradi ikiwepo uvunjwaji wa sheria ya uendeshaji wa miji
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Another episode! Yaani ccm huwa wanafanya watu mataahiraaaaa! Puuuuuuuu!
Hivi unajua habari ya city train iliwahi kupigiwa debe na J.S Malecela enzi za Mwinyi lakini CCM waliweka magunzi masikioni, mpaka juzi ndio Mwakyembe kalifanikisha....heheheh
 
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
235
Points
195
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
235 195
Serikali haijatoa majibu ya msingi kuhusu lini mradi utaanza, maeneo gani yataguswa na pia haki zao zitakuwaje
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,932
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,932 2,000
huyo mbunge hana hitimisho juu ya mradi wa kigamboni.?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
mbona matangazo yanakatika katika au mic mbovu?
 
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
235
Points
195
TinyMonster

TinyMonster

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
235 195
Anasema haofii kuwa watu wakijitoa ndani ya CCM na kuunda chama cha upinzani itaathiri itaachama anadai chama kina hazina kubwa ya viongozi
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,365
Top