"Mbunge" wa Karagwe asindikizwa na Polisi kwenda nyumbani


B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,089
Likes
1,269
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,089 1,269 280
Wana Jamvi

"Mbunge" wa Karagwe kwa njia ya Kuchakachua, Gosbert Blandes (CCM), leo amesindikizwa na kikosi kizima cha Polisi ili kwenda nyumbani kwao kijijini kufanya sherehe ya kujipongeza. Msafara wake ulihudhuriwa na watu waliokuwa wanaficha nyuso zao kwa aibu ili wasifahamike ni kina nani.

Huku mitutu ya bunduki ikielekezwa kila upande wa barabara, watu waliokutana na msafara huo walikuwa wakitoa kilio kuashiria msiba mkubwa uliogubika hapa Karagwe.

Wakati hayo yakifanyika "Mbunge" kipenzi wa wana Karagwe, Deusdedit Jovin Kahangwa, leo amehutubia wana Karagwe kupitia Fadeco Radio, akiwashukuru kwa kumpigia kura nyingi na mshikamano waliouonyesha wakati wote. Katika hotuba hiyo iliyochukua takribani nusu saa, shughuli za biashara katika mji wa Karagwe zilisimama kwa muda huku kila mtu akisikiliza kwa makini hotuba hiyo. Baadaye alibaki studio akijibu maswali mbalimbali ya wasikilizaji kwa muda wa saa moja.
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Wana Jamvi

"Mbunge" wa Karagwe kwa njia ya Kuchakachua, Gosbert Blandes (CCM), leo amesindikizwa na kikosi kizima cha Polisi ili kwenda nyumbani kwao kijijini kufanya sherehe ya kujipongeza. Msafara wake ulihudhuriwa na watu waliokuwa wanaficha nyuso zao kwa aibu ili wasifahamike ni kina nani.

Huku mitutu ya bunduki ikielekezwa kila upande wa barabara, watu waliokutana na msafara huo walikuwa wakitoa kilio kuashiria msiba mkubwa uliogubika hapa Karagwe.

Wakati hayo yakifanyika "Mbunge" kipenzi wa wana Karagwe, Deusdedit Jovin Kahangwa, leo amehutubia wana Karagwe kupitia Fadeco Radio, akiwashukuru kwa kumpigia kura nyingi na mshikamano waliouonyesha wakati wote. Katika hotuba hiyo iliyochukua takribani nusu saa, shughuli za biashara katika mji wa Karagwe zilisimama kwa muda huku kila mtu akisikiliza kwa makini hotuba hiyo. Baadaye alibaki studio akijibu maswali mbalimbali ya wasikilizaji kwa muda wa saa moja.
Radio Fadeco please tuwekeeni clip ya mahojiano mlofanya na huyo mbunge mdhurumiwa
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wana Jamvi

"Mbunge" wa Karagwe kwa njia ya Kuchakachua, Gosbert Blandes (CCM), leo amesindikizwa na kikosi kizima cha Polisi ili kwenda nyumbani kwao kijijini kufanya sherehe ya kujipongeza. Msafara wake ulihudhuriwa na watu waliokuwa wanaficha nyuso zao kwa aibu ili wasifahamike ni kina nani.

Huku mitutu ya bunduki ikielekezwa kila upande wa barabara, watu waliokutana na msafara huo walikuwa wakitoa kilio kuashiria msiba mkubwa uliogubika hapa Karagwe.

Wakati hayo yakifanyika "Mbunge" kipenzi wa wana Karagwe, Deusdedit Jovin Kahangwa, leo amehutubia wana Karagwe kupitia Fadeco Radio, akiwashukuru kwa kumpigia kura nyingi na mshikamano waliouonyesha wakati wote. Katika hotuba hiyo iliyochukua takribani nusu saa, shughuli za biashara katika mji wa Karagwe zilisimama kwa muda huku kila mtu akisikiliza kwa makini hotuba hiyo. Baadaye alibaki studio akijibu maswali mbalimbali ya wasikilizaji kwa muda wa saa moja.
Inasikitisha sana...
Hao maaskari waendelee kumlinda 24/7, vinginevyo naye atachakachuliwa...haki ya wengi si ya ku'fondle nayo ati!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Sasa haya ni maisha gani? Atalindwa siku zote?
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Mimi nilikuwa omurushaka, nilishangaa sana maana hata msafara wa rais haulindwi hivyo, Bunduki zilikuwa njenje kana kwamba adui yuko karibu. Polisi walikuwa tayari kufyatua risasi.
Kwa masikitiko waliyoonyesha watu wa omurushaka, ni kweli ni kama wamefiwa. Polisi kumlimda hivyo mbunge ni dalili ya wazi kuwa ni mbunge wa kuchakachua, na wananchi ndio adui zake waliolengwa mitutu na polisi. Mama mmoja amesikika akisema, "miaka mingine mitano ya kuumia"
 
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
380
Likes
0
Points
33
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined Jun 24, 2009
380 0 33
This if unfair and this is complete oppression. Hivi kitu kama hii tunashughulikia vipi?
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Sasa huyo mbunge wa kuchakachua atawakilisha nani kama watu wake hawamtaki kiasi hicho? Haya maajabu jamani!
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Haitawezekana kulindwa mda wote siku yake itafika tu,sasa jeshi limekuwa la kulinda wezi jamani na sio kupambana na wezi.
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Blandes my Friend, najua wewe umebebeshwa mzigo ulioukataa kiungwana. Maisha yanaweza kuendelea tena kwa usalama na tena bila hofu nje ya ubunge. Fanya maamuzi sahihi kwa thamani ya maisha yako, familia YETU na wategemezi Wako.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
kuna jambo naamini, Bila kuchakachuana wenyewe kwa wenyewe hatuwezi kuheshimiana.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
you can't fool people all the time!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Heri uwe maskini wa mali ukawa huru na amani kuliko kulalia mapesa huku ukilamba miguu ya mafisadi na kuwapa laana wanao, wazazi wako na wajuu pia. Laana hii ni ya kujitafutia. Utaishije kwa namna hii mbunge. Mbunge ameajiriwa na wananchi wake. Kabla ya kuingia bungeni, lazima akae nao, ajui shida zao, mawazo na mapendekezo yao, na akitoka bungeni lazima afanye mkutano nao kuwapa yaliyojiri. Mwajiri ni bosi. Sasa kama mwajiriwa anapewa ulinzi huku waajiri hawana, maana yake yeye ni bosi. Na si hivyo tu, yeye ni mungu mtu. Tokea lini mungu akawatumikia aliowaumba? Bila shaka maana ya neno MTUMISHI limepotea. Kulirudisha ITAGHARIMU siyo pesa, bali AMANI ya nchi yetu.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,368
Likes
488
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,368 488 180
kuna jambo naamini, Bila kuchakachuana wenyewe kwa wenyewe hatuwezi kuheshimiana.
Mheshimiwa you have made my day!" Bila kuchakachuana wenyewe kwa wenyewe hatuwezi kuheshimiana"! Loo hii ni kali!:hippie:
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
unaogopa nini kama umachaguliwa na watu?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ipo siku walinzi wataanza apo ndo atatia akili,piga moto then kushney
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Wana Jamvi

"Mbunge" wa Karagwe kwa njia ya Kuchakachua, Gosbert Blandes (CCM), leo amesindikizwa na kikosi kizima cha Polisi ili kwenda nyumbani kwao kijijini kufanya sherehe ya kujipongeza. Msafara wake ulihudhuriwa na watu waliokuwa wanaficha nyuso zao kwa aibu ili wasifahamike ni kina nani.

Huku mitutu ya bunduki ikielekezwa kila upande wa barabara, watu waliokutana na msafara huo walikuwa wakitoa kilio kuashiria msiba mkubwa uliogubika hapa Karagwe.

Wakati hayo yakifanyika "Mbunge" kipenzi wa wana Karagwe, Deusdedit Jovin Kahangwa, leo amehutubia wana Karagwe kupitia Fadeco Radio, akiwashukuru kwa kumpigia kura nyingi na mshikamano waliouonyesha wakati wote. Katika hotuba hiyo iliyochukua takribani nusu saa, shughuli za biashara katika mji wa Karagwe zilisimama kwa muda huku kila mtu akisikiliza kwa makini hotuba hiyo. Baadaye alibaki studio akijibu maswali mbalimbali ya wasikilizaji kwa muda wa saa moja.
https://www.jamiiforums.com/uchaguz...ijijini-nyamongo-anechinjwa-jioni-ya-leo.html
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
mwisho wake umefika huyo! May b ameahidiwa uwaziri ndo maana anafanya hivyo kwa uroho wake wa madaraka! Poleni ndugu zangu wa karagwe Mungu atamshushia galika afie mbali!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Hizo ndiyo tabia ya Mtawala kwamba lazima awe na ulinzi. Lakini kama angekuwa amechaguliwa kama kiongozi wa watu angekuwa anabebwa na kushangiliwa badala ya kuzomewa.
 
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
516
Likes
101
Points
60
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
516 101 60
Poleni wana Karagwe na Wanyambo wote kwa kuchaguliwa mbuge asiyekuwa chaguo lenu. Poleni kwasababu hayo ndo madhara ya uchakachuzi. Kukimbia au kuwekewa ulinzi sio muafaka wa tatizo. Blandes dhuruma ni dhuruma tu. Historia itakuhukumu na sidhani kama wananchi wa Karagwe na hasa kule kijijini kwenu Ihembe II watafurahi na kukupa ushirikiano, na hata wakifanya hivyo itakuwa haitoki moyoni. Pengine utakuwa mmoja wa wabunge wengi ambao wakisha chaguliwa uhamia Dar es salaam. Je uko Dar es salaam si kuna wananchi wa jimbo hilo ulilolazimisha kuongoza. Unadhani watakupa ushirikiano. Haiwezekani kwani dhuruma ni dhuruma na haina mipaka. Utakuwa rafiki wa nani wewe. Kwanini uwe mpweke katika jamii yako, acha watu waamue ni nani wanamtaka awaongoze. Inshort for the last 5 years you have done nothing tangible to your people.
 

Forum statistics

Threads 1,236,915
Members 475,327
Posts 29,272,536