"Mbunge" wa Karagwe asindikizwa na Polisi kwenda nyumbani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mbunge" wa Karagwe asindikizwa na Polisi kwenda nyumbani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baija Bolobi, Nov 4, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 827
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 80
    Wana Jamvi

    "Mbunge" wa Karagwe kwa njia ya Kuchakachua, Gosbert Blandes (CCM), leo amesindikizwa na kikosi kizima cha Polisi ili kwenda nyumbani kwao kijijini kufanya sherehe ya kujipongeza. Msafara wake ulihudhuriwa na watu waliokuwa wanaficha nyuso zao kwa aibu ili wasifahamike ni kina nani.

    Huku mitutu ya bunduki ikielekezwa kila upande wa barabara, watu waliokutana na msafara huo walikuwa wakitoa kilio kuashiria msiba mkubwa uliogubika hapa Karagwe.

    Wakati hayo yakifanyika "Mbunge" kipenzi wa wana Karagwe, Deusdedit Jovin Kahangwa, leo amehutubia wana Karagwe kupitia Fadeco Radio, akiwashukuru kwa kumpigia kura nyingi na mshikamano waliouonyesha wakati wote. Katika hotuba hiyo iliyochukua takribani nusu saa, shughuli za biashara katika mji wa Karagwe zilisimama kwa muda huku kila mtu akisikiliza kwa makini hotuba hiyo. Baadaye alibaki studio akijibu maswali mbalimbali ya wasikilizaji kwa muda wa saa moja.
     
  2. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Radio Fadeco please tuwekeeni clip ya mahojiano mlofanya na huyo mbunge mdhurumiwa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana...
    Hao maaskari waendelee kumlinda 24/7, vinginevyo naye atachakachuliwa...haki ya wengi si ya ku'fondle nayo ati!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Sasa haya ni maisha gani? Atalindwa siku zote?
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,363
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa omurushaka, nilishangaa sana maana hata msafara wa rais haulindwi hivyo, Bunduki zilikuwa njenje kana kwamba adui yuko karibu. Polisi walikuwa tayari kufyatua risasi.
    Kwa masikitiko waliyoonyesha watu wa omurushaka, ni kweli ni kama wamefiwa. Polisi kumlimda hivyo mbunge ni dalili ya wazi kuwa ni mbunge wa kuchakachua, na wananchi ndio adui zake waliolengwa mitutu na polisi. Mama mmoja amesikika akisema, "miaka mingine mitano ya kuumia"
     
  6. Profesy

    Profesy Verified User

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This if unfair and this is complete oppression. Hivi kitu kama hii tunashughulikia vipi?
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,349
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Itabidi iwe hivyo mkuu. Labda akaishi exile.
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa huyo mbunge wa kuchakachua atawakilisha nani kama watu wake hawamtaki kiasi hicho? Haya maajabu jamani!
     
  9. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haitawezekana kulindwa mda wote siku yake itafika tu,sasa jeshi limekuwa la kulinda wezi jamani na sio kupambana na wezi.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Blandes my Friend, najua wewe umebebeshwa mzigo ulioukataa kiungwana. Maisha yanaweza kuendelea tena kwa usalama na tena bila hofu nje ya ubunge. Fanya maamuzi sahihi kwa thamani ya maisha yako, familia YETU na wategemezi Wako.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kuna jambo naamini, Bila kuchakachuana wenyewe kwa wenyewe hatuwezi kuheshimiana.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    you can't fool people all the time!
     
  13. W

    We can JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heri uwe maskini wa mali ukawa huru na amani kuliko kulalia mapesa huku ukilamba miguu ya mafisadi na kuwapa laana wanao, wazazi wako na wajuu pia. Laana hii ni ya kujitafutia. Utaishije kwa namna hii mbunge. Mbunge ameajiriwa na wananchi wake. Kabla ya kuingia bungeni, lazima akae nao, ajui shida zao, mawazo na mapendekezo yao, na akitoka bungeni lazima afanye mkutano nao kuwapa yaliyojiri. Mwajiri ni bosi. Sasa kama mwajiriwa anapewa ulinzi huku waajiri hawana, maana yake yeye ni bosi. Na si hivyo tu, yeye ni mungu mtu. Tokea lini mungu akawatumikia aliowaumba? Bila shaka maana ya neno MTUMISHI limepotea. Kulirudisha ITAGHARIMU siyo pesa, bali AMANI ya nchi yetu.
     
  14. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,097
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa you have made my day!" Bila kuchakachuana wenyewe kwa wenyewe hatuwezi kuheshimiana"! Loo hii ni kali!:hippie:
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unaogopa nini kama umachaguliwa na watu?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ipo siku walinzi wataanza apo ndo atatia akili,piga moto then kushney
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/84991-msimamizi-wa-chadema-north-mara-kijijini-nyamongo-anechinjwa-jioni-ya-leo.html
     
  18. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwisho wake umefika huyo! May b ameahidiwa uwaziri ndo maana anafanya hivyo kwa uroho wake wa madaraka! Poleni ndugu zangu wa karagwe Mungu atamshushia galika afie mbali!
     
  19. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ndiyo tabia ya Mtawala kwamba lazima awe na ulinzi. Lakini kama angekuwa amechaguliwa kama kiongozi wa watu angekuwa anabebwa na kushangiliwa badala ya kuzomewa.
     
  20. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Poleni wana Karagwe na Wanyambo wote kwa kuchaguliwa mbuge asiyekuwa chaguo lenu. Poleni kwasababu hayo ndo madhara ya uchakachuzi. Kukimbia au kuwekewa ulinzi sio muafaka wa tatizo. Blandes dhuruma ni dhuruma tu. Historia itakuhukumu na sidhani kama wananchi wa Karagwe na hasa kule kijijini kwenu Ihembe II watafurahi na kukupa ushirikiano, na hata wakifanya hivyo itakuwa haitoki moyoni. Pengine utakuwa mmoja wa wabunge wengi ambao wakisha chaguliwa uhamia Dar es salaam. Je uko Dar es salaam si kuna wananchi wa jimbo hilo ulilolazimisha kuongoza. Unadhani watakupa ushirikiano. Haiwezekani kwani dhuruma ni dhuruma na haina mipaka. Utakuwa rafiki wa nani wewe. Kwanini uwe mpweke katika jamii yako, acha watu waamue ni nani wanamtaka awaongoze. Inshort for the last 5 years you have done nothing tangible to your people.
     
Loading...