Mbunge wa Jimbo la Siha Dr Mollel achangia ujenzi wa Shule Million Nne


I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
394
Likes
37
Points
45
Age
29
I

Imma Saro

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
394 37 45
Wazazi wa shule ya sekondari Nuru iliyoko katika kijiji cha Ngaritati kata ya Makiwaru wilayani Siha mkoani Kilimanjaro, kwa pamoja wamepitisha azimio la kuchangia fedha kiasi cha shilingi elfu 50 kila mmoja kwa ajili ya huduma ya chakula kwa wanafunzi wote shuleni hapo shabaha ikiwa ni kuweka mazingira mazuri ya kujifunza kwa watoto wao.

Utaratibu wa kuchangia fedha kwa ajili ya huduma muhimu katika shule hii ikiwemo ile ya chakula ulianza kusuasua mara baada ya serikali kuanza kutoa elimu ya sekondari bure ,lakini kwa sasa imebainika fedha zinazotolewa hazitoshelezi hivyo wazazi wanakutana katika kikao cha dharula na kupitisha azimio kwa ustawi wa elimu ya watoto wao.

Akiwa katika ziara ya kutembelea shughuli mbalimbali za maendeleo katika jimbo lake, mbunge wa SIHA Dr.Godwini Mollel nae anaguswa na hatua iliyofikiwa na wazazi hawa ambapo katika kuwapunguzia mzigo wa uchangiaji nae anachangia milioni nne kwa ajili ya ujenzi wa bweni kwa ajili ya watoto wa kike, madirisha ishirini na nane na milingo mine kwa ajili ya jingo la bwalo na maabara ambalo ujenzi wake ulikuwa umesimama kutokana na kusekana kwa vitu hivyo

Mbunge huyo anaendelea na ziara jimboni kwake kukagua utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo ikiwemo barabara,maji na elimu.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Pongezi kwake, Mungu amzidishie kwa kusaidia wahitaji.
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,744
Likes
3,020
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,744 3,020 280
Safi sana Mbunge elimu kwanza.
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Mbona wengine hela za jimbo hatusikii wakichangia chochote??
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085