Mbunge wa Iringa mjini, Mchungaji Msigwa akamatwa na Jeshi la Polisi na kupelekwa mahabusu

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,248
2,000
Msigwa ni mjenga hoja mzuri; anatakiwa tu kuacha siasa kama za [HASHTAG]#lissumsaliti[/HASHTAG] za jaziba, uanaharakati, matusi, nk. Akiacha hayo akajikita kwenye kujenga hoja, anaweza kuisaidia sana chadema. Chadema sasa hivi inahitaji sana kiongozi mwenye hekima na busara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom