Mbunge wa Geita Vijijini, Joseph Musukuma atengeneza sehemu maalumu ya kupiga nyungu kwa wapiga kura wake

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
27,431
2,000
kuna chawa wa magufuli na kunguni wa magufuli.
wote wana karaha
================
asije akapiga punyeto kwenye hilo sauna
Kunguni, Chawa, Kupe, Papasi, Ndorobo, Mbung'o,Funza, Inzi Wote Wa
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
5,186
2,000
Hivi kwa nini hii nchi watu wasiruhusiwe kujitenga? Kila kabila lipewe nchi yake

Kiwango cha ujinga kwa baadhi ya makabila siyo cha level ya dunia hii. Wanatakiwa wapewe nchi yao wakae wenyewe
Anza ww kujitenga
 

RTI

JF-Expert Member
Dec 20, 2018
1,511
2,000
Mpaka jiwe amalize muda wake basi tutashuhudia mengi ya ajabu na ya kitoto kama haya.
Kama watu wana namna hii eti wameweza kuwa viongozi basi na mm naamini ipo siku nitakuwa rais.
 

Rebeca 83

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
12,813
2,000
Mpaka jiwe amalize muda wake basi tutashuhudia mengi ya ajabu na ya kitoto kama haya.
Kama watu wana namna hii eti wameweza kuwa viongozi basi na mm naamini ipo siku nitakuwa rais.

hahaaa ukiwa Rais unikumbuke niwe makamu...lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom