Mbunge wa chadema iringa mjini atishiwa na mbunge viti maalum chadema(chiku abwao)


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Ari ya kisiasa si shwari katika mji wa iringa ni baada ya maamuzi ya cc ya chadema kumvua uenyekiti wa chadema mkoa Mh.chiku abwao kutokana na hoja iliyoletwa na Mh.peter msigwa juu ya ukosefu wa demokrasia katika upatikanaji wa mwenyekiti huyo wa mkoa!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
Ari ya kisiasa si shwari katika mji wa iringa ni baada ya maamuzi ya cc ya chadema kumvua uenyekiti wa chadema mkoa Mh.chiku abwao kutokana na hoja iliyoletwa na Mh.peter msigwa juu ya ukosefu wa demokrasia katika upatikanaji wa mwenyekiti huyo wa mkoa!
CC ipi? au iliyo kaa juzi?
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,783
Likes
455
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,783 455 180
Ari ya kisiasa si shwari katika mji wa iringa ni baada ya maamuzi ya cc ya chadema kumvua uenyekiti wa chadema mkoa Mh.chiku abwao kutokana na hoja iliyoletwa na Mh.peter msigwa juu ya ukosefu wa demokrasia katika upatikanaji wa mwenyekiti huyo wa mkoa!
Lete reliable source hapa!! Otherwise this is a ****
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,513
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,513 2,461 280
Ari ya kisiasa si shwari katika mji wa iringa ni baada ya maamuzi ya cc ya chadema kumvua uenyekiti wa chadema mkoa Mh.chiku abwao kutokana na hoja iliyoletwa na Mh.peter msigwa juu ya ukosefu wa demokrasia katika upatikanaji wa mwenyekiti huyo wa mkoa!
Haya mambo ya kukosekana kwa demokrasia kwenye kuchagua (manake kura ilipigwa) Kaimu Mwenyekiti wa Mkoa yalikuja humu ila yakaknushwa na Katibu wa CDM Mkoa wa Iringa Mr. Allen sasa tena umekuwaje kamati kuu iseme hakukuwa na demokrasia? Hiyo taarifa ya kamati kuu iko wapi?
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,461
Likes
1,377
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,461 1,377 280
tunte... again.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
wameanza tena
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
CDM safari ni ndefu kuelekea kwenye demokrasia ya kweli ndani ya chama chenu
 
YanguHaki

YanguHaki

Senior Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
YanguHaki

YanguHaki

Senior Member
Joined Oct 11, 2010
129 0 0
Tuntemeke umekuja upya kwa jina la Joseph Koni?
Lakini kama huna cha kupost afadhali usome thread za wenzako ili upate mawazo mapya!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Tupe source pls! Hiyo Cc imekaa lini na kuamua hilo?kama hauna cha kuandika ka kimya soma wengine wameandika nini ujifunze acha kuleta mambo ya uchonganishi
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,805
Likes
1,342
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,805 1,342 280
Ingawa binafsi naamini kabisa hili ni zengwe linaloundwa undwa kiujanja ujanja na wasiotutakia mema ndani na nje ya chama, Lakini wana CDM tunapaswa kuwaangali Chiku Abwao pamoja na yule nanii wake kwa makengeza vinginevyo watatuharibia chama mchana kweupe kama walivyo kifanya kile chama chao miaka ile ya 90s!
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Hapa sidhani kama kuna ukweli,hope its just kuchafua

CDM
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Yale yale kutoka kwa walewale wenye nia ileile mahala palepale. Kazi ipo.
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Mbona heading na content ya ujumbe wako haviendani? Nakushauri, nenda kamueleza Nepi akufundishe tena namna ya kuandika umbea. Pia, kumbuka usituletee mambo ya ngomani humu, uswahili na uzalamo wenu huko huko lumumba... Pambaf...
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,204
Likes
4,348
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,204 4,348 280
TUNTEMENKE & CO. at work
 
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
103
Likes
1
Points
35
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined Mar 12, 2012
103 1 35
Ni ujinga mkubwa sana kwa mtu mzima kuwa mzushi tena usiyependa kujua na kuamua kuropoka mambo mhimu. Huyu jamaa aliyeleta hii thread ningemshauri awe anasoma thread za wengine itamsaidia kujuwa inchi yake angalau.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
TUNTEMEKE nenda kalime isimani umsaidie lukuvi kurejesha eneo hilo kuwa ghala la chakula..kaka huchoki?
 
A

annalolo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
310
Likes
0
Points
0
A

annalolo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
310 0 0
Ari ya kisiasa si shwari katika mji wa iringa ni baada ya maamuzi ya cc ya chadema kumvua uenyekiti wa chadema mkoa Mh.chiku abwao kutokana na hoja iliyoletwa na Mh.peter msigwa juu ya ukosefu wa demokrasia katika upatikanaji wa mwenyekiti huyo wa mkoa!
mbona hueleweki kichwa cha habari na ujumbe wenyewe viko tofauti. Haya katishiwa nini au ndo umeamka ukawaza umbea wa leo ukatuletea majungu
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
huu ni umbea,tunte kaja kwa staili nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055