Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa chadema akamatwa na polisi msobemsobe kupelekwa jimboni kwake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, May 3, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kuna habari za mbunge wa CDM kukamatwa na polisi na kupelekwa jimboni kwake haijajulikana tatizo ni nini na ni mbunge gani.
    Source. Vichwa vya habari nipashe
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muhimu kujuzana kwani Nipashe imegundua bila kuweka neno Chadema gazeti halitonunuliwa.
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona sijaona neno Msobemsobe kwenye hicho kichwa cha habari?ama na wewe umejivua gamba?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :sorry:
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Sio lazima uanzishe thread, sasa hapa sisi tusome nini? kweli ujinga nao ni mzigo mzito.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nafurahia kusoma wajinga huwaza nini......ona hii thread......
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,405
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Mbunge akamatwa................apelekwa jimbni kwake.............mhhhhhhhh!!!!!!!!!hii kali sana...unauza mwandiko wako tu hapa.......
     
Loading...