Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM wilayani Misenyi akimbiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.kibulala, Apr 29, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa jimbo la nkenge wilayani misenyi,Mhe.Assumpta.M.(CCM) akimbiwa ktk mkutano wa hadhara aliouitisha ktk kata ya ishozi,baada ya kushndwa kutoa majawabu kwa wananchi wa kata hyo hasa alipotakiwa kutoa sababu za kwnn alitaka kupeleka hoja binafsi ya kuwa umeme vijijini lisiwe kipaumbele,aliposhndwa kutoa ufafanuzi huo wananchi waliondoka nakuachwa pekeyake pmoja na msafara wake.YAANI ALITIA HURUMA,kazi ni kwake
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Habari za kupikwa hizo
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Acha waadabishwe vilaza hao, bungeni wakifika kazi ni kuisemea serikali badala ya kuisimamia!!

    Kama vipi wangemshushia kipondo tu kama yule wa Geita!!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pika ya kwako ikiiva tutakula au kuacha. Magamba mwaka huu watakoma, kila wakifanya hivi gamba limewaelemea!!!!!!!!
     
  5. M

    Mr.kibulala Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe magamba nn?tuko kwenye eneo la tukio.ila tumewazoea
     
  6. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Safii sana, nipeni mimi jimbo muone mambo hapo bkb, wahaya tubadilike jameni.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Haya ni majibu kama ya yule wa jana baada ya kukoswa kipondo na kutokomea kusikojulikana alipopigiwa simu alikataa kwamba hakuwepo hapo!!

    Hivi magamba mtaendelea kudanganya hadi lini??
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baadae saa mbili usiku ITV wakitangaza hivyo hivyo still habari itakuwa ya kupikwa?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akirudi bungeni ataacha kuzomea wabunge wa CDM maana atakuwa ameshaonja joto ya jiwe.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anasubiri TBC1 wamtangazie ITV atasingizia mmiliki wake ni mtu wa Kaskazini.
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Walipaswa wampopoe na majabali Kama ilivyokuwa kwa Nyambari Nyangwine.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,538
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    uwewe unakujua huko misenyi au ni mpayukaji wa CCM
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    Heh; jamani dada yangu! Japo mi ni CDM lakini huyu dada asipokuwa makini na watu wa jimboni kwake atapata shida. Nakumbuka hata wakati wa Kampeini aliambiwa aongelee mambo ya kwake na asiongelee mambo ya CCM na JK, kilichomsaidia ni kwamba cdm walikuwa wamesimamisha Mwanamuziki ambaye kwa kila hali alikuwa akubaliki katika uwanja wa siasa!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,538
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    wewe ni nani mbona hatukujui? Katangaze nia kupitia kwetu kuzuri CHADEMA
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Assumpta Mshana ni bad news through and through. Ni kinara wa kuzomea na msaliti wa walalahoi. Ukimsikiliza bungeni utawaonea huruma wapiga kura wake maana hana la maana analoongea badala ya kuremba sera mbovu za CCM. Watu wa Misenyi watafute mbunge, lakini kwa huyu mama waandike maamivu.
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    2015 nimvae nini? mimi ni mzaliwa wa huko Nkenge nimesomea huko; na ninafahamika vizuri, tatizo baba yangu ni mfuasi wa CCM - sijui niingie kwa ga ipi?
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wananchi wanazidi kutupa raha
     
  18. S

    Sultani kambe Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its good job... Ukikatawa hadi na maskini huna chako
     
  19. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,561
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nafarijika na napata raha mustarehe moyoni mwangu nnavyosikia wabunge magamba wakiambulia aibu,,huyo mama mpayukaji tu bora ilo jimbo angebaki Bw Diodorus Buberwa Kamala
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,866
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Hata zikiwa za kukaangwa haina noma,hulka yenu ya kukataa mambo iko wazi hata yule MP wa Geita alikataa,hatushangai.
     
Loading...