Mbunge wa CCM Nkasi atoa mpya tena bungeni Dodoma


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Tuesday, June 18, 2013

Mbunge wa Nkassi Kaskazini Ali Mohamed Keissy ALIKINUKISHA BUNGENI LEO.

ANATAKA WALE WOTE WALIODHULUMU SHIRIKA LA NDEGE WAFUFULIWE HATA KAMA WAMEKUFA ILI MIFUPA YAO ISAGWE SAGWE IWE HUKUMU YAO;;; (rekodi aliyonayo mbunge huyu aliwahi kusema kuwa endapo serikali haitapeleka maji jimboni kwake atawabeba kwenye gari wanawake ambao hawajaoga kwa muda wa siku tatu na kuwapeleka bungeni ili wakakinukishe kikwapa mjengoni)

PIA NI WIKI ILIYOPITA TU ALIULIZA KAMA ILE GESI YA MTWARA NI YA KUJAMBA AMA LAA...

 
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
1,443
Likes
38
Points
145
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
1,443 38 145
Huyu jamaa amechukua nafasi ya Pawa Semindu Pawa kwa kuchekesha. Huwa akisimama bungeni mimi najiandaa kucheka.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
kessy sio mtu serious ni comic
 
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Ana wenge,ishu ya uliberali alitoka povu kinoma,nikajiuliza huyu mzee ni cuf au ccc,so far ni comedian mzuri,sijui jimboni kwake vipi? au porojo hizi hizi zinampa kura?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Hahaha mbunge makini wa maccm.
 
P

petermwapalikwa

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

petermwapalikwa

Member
Joined May 18, 2013
53 0 0
kuna muda huwa anaongea vizuri na huwa anaibana serikali sawasawa ila muda mwingine huwa anatumia maneno mabovu.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
mimi sitaki hata kuchangia habari yeyote inayo husu wana ccm wamenikwaza sana
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
gesi ya kujambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahahahahahahahahaa!
 
M

musubati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
219
Likes
6
Points
35
M

musubati

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
219 6 35
Nimecheka sana, u made my evening

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
uyu jamaa alinichekesha mwanzo mwisho
 
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,195
Likes
50
Points
145
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,195 50 145
Gesi ya kujambaa hahahahahahahaha! Hakika hi habari ilitakiwa iwepo jukwaa la jokes(utani).
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Masisiem ni hayawani,wabunge wapo arusha msibani,waliobaki ni blah blah blah blah!!
 
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
1,412
Likes
234
Points
160
mchumia tumbo

mchumia tumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
1,412 234 160
Japo anatema pumba lakini ujumbe unafika kwa walengwa.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
gesi ya kujamba ahahhaaaa..huyu babu ni comedian kweli...!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,342
Likes
531
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,342 531 280
Huyu jamaa nae bana, wakati mwingine anakosa point mpaka anaanza vituko. Ila namkubali ni mkweli.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Siyo mnafki sana! Kama wengine ila ni comed!
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Huyu Mzee Bwana, ana hasira sana na CCM wenzake, sijui kama kwenye kura za maoni watamrudisha.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,363
Likes
6,738
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,363 6,738 280
Huyu jamaa amechukua nafasi ya Pawa Semindu Pawa kwa kuchekesha. Huwa akisimama bungeni mimi najiandaa kucheka.

Huyu mbunge NI HATARI... afu anaongea kwa hisia kali sana za uchungu wa kweli..... WABUNGE NA WATU
TULIOMTAZAMA HUWA TUNACHEKA KWELI.... YOOTE ANASEMA KWELI...he looks brilliant & very very emotional & full of patriotism..
. Kasema serikali kazi KUOMBA OMBA TU MSAADA KWA WAZUNGU...AFU MNAFUJA HIZO FEDHA....SASA MASHARTI MAKALI YA WAZUNGU MTAYAWEZA....?? ucameroon hajasema but sms sent.....

... aiseee.....!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840